Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIKE na IMF ni free manson?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Feb 21, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,121
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Nilikua Nafatilia kipindi cha ATN,This is My story kuna pastor anachambua freemanson.

    Kasema NIKE=No Intimacy Kill Everyone
    IMF ukiigeuza(kuificha) FMI=Free Manson International,akataja makampuni mengine FUBU,CK etc na umeme ukakatika mpaka sasa hakuna kwa anayeangalia atu-update basi.

    Nawasilisha.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu pastor ana kiwango gani cha elimu?
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Good stories to learn! Asante :coffee:
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,121
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Kipindi nimekikutia kati hila imenitisha hii ya NIKE kwa sababu amesema kihalisia haina maana yoyote ni kifupisho cha hayo maneno na ndio maana wakasema kuua ni sawa Just do it.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,121
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Ok ur welcome precious!!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyo ni kihiyo tu hamna lolote!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,121
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Kumbe hadi kwenye dini kuna Makanjanja? Haaaaaaa
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ewe homa ya uti wa mgongo,kipi kimekufanya wewe kumwita kihiyo?
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Labda kweli... Angeifahamu jf nayo angeitafutia maana... Siku hizi watu wagumu kutoa sadaka,lazima ubunifu utumike.
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vilaza zaidi ni wale wanaomsikiliza na kumuamini... Angeifahamu jf nayo angeitafutia maana... Siku hizi watu wagumu kutoa sadaka,lazima ubunifu utumike ati.
     
Loading...