Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nikaribisheni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Daraja la miti, Feb 24, 2012.

  1. D

    Daraja la miti Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    wana jamii naomba mnikaribishe kwenye jamii yenu,mnivumilie ninapokosea na vilevile ninapokosea naomba mnikosoe,kila la kheri wanajamii.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    karibu mkuu!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Asante na wewe pia. Na karibu sana JF
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Pitia sheria za jf kwa umakini. Karibu sana.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu ila zingatia taratibu na kanuni za jukwaa
     
Loading...