Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikaribisheni kwa Zulia Jekundu . .. .

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by CPU, Jan 14, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kimwana una macho ya huruma
    Unaponiangalia mimi moyo umechechemea
    Nikuonapo njiani Mate n‟nakumezea
    Najiinamia chini kusema sijazoea

    Mimi niwe na furaha Moyo wangu unapenda
    Sina haja ya karaha Mtoto nimekupenda
    Unijazie furaha Ili nisije kukonda
    Nipapase nikupapase Nikushike kwa mahaba
    Sitopenda nikukose Wewe unipe pendo la huba


    Nategemea upendo kutoka kwenu
    Mr Chota Pesa Utumie (CPU)
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    subiri kidogooo wataja kukuimbia mabata
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    karibu karibu mwanawani, hapa ni pahala pa kauli nzuri, majibu murua, habari moto moto na za kina zilizofanyiwa uchunguzi, hatupendi uzushi, kusingizia ama majibu ya jabza na kama umekerwa na post za mwanaJF usijibu kwa kauli ya kukatisha tamaa bora ukae kimya.Nimejitahidi kiduchu kukupa wasifu wa JF.Nkuulize hizo pesa za kuchota zapataikana wapi? EPA au DOWANS?
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh! Mabata yapi mkuu?
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu, Peeeeeeeesa zachotwa kwa Mkulo, Hazinaaaaaaaaaaaaaa! Muulize Roho-Si-Tamu La Ajizi
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280

    Kimwana unamacho kweli, maana siyaoni
    mmhh napokuangalia mie moyo wangu una stop
    jamani samahani , lakini nikuonapo mate yanakauka..
    mmhhh usiiname sana maana hakuna klorokwini za kutosha.

    haaaa mmhh mie nina mawazo ya furaha
    achi unanipenda hunijui.
    kukonda kuzuru.. wenye vitambi hawatakiwi
    mmmmhh hugs tu vya tosha.. kuni papasa huko mbali

    duuuuhh kwa kweli umeingia kwa mikwaraa..
    karibu sana lakini ..
    mmhhh
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nashukuru AD, mikwara inasaidia kuwashtua wazoefu kama nyie mjue kuna kijana anaomba ushirikiano wenu, ila inaonekana unaifahamu mipasho balaa
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ila naona kama ni ngumu sana kuishi humu . . .
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    du karibu
    wewe ni mgeni kweli ama ID mpya?
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahah! Wewe Kituko kweli ni Expert haswa wa JF, naona kuna kitu umegundua kwangu. Ulifaa uwe MOD
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmmhh haya karibu..
    lakini labda jaribu tena maani kweli hatushtuki..
    ila tunapenda watu strong wanao simama kwa hoja zao..
    lakini jua hakuna alie perfect kwa hiyo wote tuko hapa kusahihishana tukikosea..
    mmhhhh hiyo mipasho ni mambo ya kawaida tu kama uko MMU
    hahahahah lol
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    The Following User Says Thank You to CPU For This Useful Post:

    afrodenzi (Today) ​
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmhh jamani hakuna ugumu wowote ...
    wiki moja tu nakupa..
    halafu ni PM..
    haah lol

    ingia kwenye JF photoes na JF vichekesho/udaku..
    mmmhh ukisha vunja mbavu kwa muda wa nusu saa
    basi ingia unakotaka..
    hii nyumba yako sasa..
     
  14. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Karibu CPU, mzee wa vina na mizani!
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Karibu!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    karibu sana cpu, hakuna ugumu wowote!
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utamu woooote wa msg uko hapo! Nishapewa ruksa, lazima nitaku-PM, utanikubali mwenyewe
    Asante AD
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katavi nashukuru kaka, ugumu upo mkuu!
    Mfano mtu anajibiwa ktk thread yake "MAJIBU UNAYO MWENYEWE" au "MIJITU MINGINE INAPENDA KURUDIA-RUDIA THREAD, KAMA HUNA NYAMAZA KIMYAA" na lugha nyingine kibao za dharau kama hizo! Kwa kweli mtu atajisikia mpweke na hata kujutia uamuzi wake wa kujiunga JF
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndaga fijo nkamu gwangu Genekai! Ubarikiwe na Mungu
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmmhh lol
    haya mkuu baada ya wiki moja lakaini lol..

    sasa CPU nini kwa kirefu??
    na ninja kaenda wapi??
     
Loading...