Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikapga punyeto ili nimridishe akija,nimeishia kuaibika tu

Discussion in 'JF Doctor' started by Doyi, Aug 27, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana jf.Mwenzenu leo yamenikuta nimeaibika na kumpa waswas mpenz wangu.Kilichotokea ni kuwa mpenz aliniambia anakuja geto kupewa raha ya dunia(sex).Mzee mzima kwa kuwa najijua nina kawaida ya kumwaga haraka 1st raund nikafata ushauri nlopata humu jf kuwa 1wapo ya njia ya kusolve tatzo hli ni kumastabeti goli 1 ili muhusika akija inakuwa kama raund ya pili na unakaa muda mrefu kdogo b4 haujaejaculate.Nikafanya hvo.Hee mchumba kaja geto 2mekula romance za kutosha mpaka nimemaliza kabla hata cjamwingilia kimwili.kimbembe kikawa kumuamsha mueshmiwa ili aende raund ingne.Aisee amenyonywa,kashkwa,nkawa namsugulia kwenye kisimi lakn wapiiii hajasimama.Mpenz Ameamua kuondoka ila ameniachia hmwork nichunguze tatzo.Wana jf naomba msaada nifanyeje kunusuru relation yangu.Zaman ckuwa hvi aisee hapa nina mawazo tele
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na hapo demu atakuwa amejua ulimega mwingine kabla na kwa bahati mbaya ukute ana mwingine imekula kwako anaenda kumalizia hamu yake kule kwa 2nd....sio kila kitu unaambiwa humu unachukua juu juu tu mtachukua mengine sio....kaa kimya usubiri hiyo huwa ni hali ya kawaida hata mimi iliishawahi kunitokea japo sikukurupuka baadae kitu kinasimama kama kawa
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du pole sana, au ulizidisha mchecheto? Yaani ulikuwa unawaza sijui leo itawork au vipi?

    Mshirikishe mpenzio (kama ulikuwa bado) halafu muombe akusaidie na kukuvumilia, l am sure itawork; nilishamsaidia mtu aliyekuwa na tatizo tofauti na lako lkn nilimrudisha normal!
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaonekana demu uliekuwa unamfikria wakati unapiga nyeto ni mkali kuliko demu wako.
    siki nyingine mfikirie demu ambaye ajamshinda demu wako,hapo utafanikiwa.
     
  5. k

    kamajana Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    you do not feel that girl, achana naye jaribu kwa mwingine uone kama utapatwa na tatizo hilo. be a researcher buddy
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,461
    Likes Received: 3,457
    Trophy Points: 280
    rudia hilo zoezi
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    pole mkuu! Angalia isiku affect akili maana unaweza ukajilaumu wee ikakuletea vurugu maono(frustration)
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo. JF doctor anatakiwa awe anatupa elimu sana kuhusu suala hili la sex maana inaoenekana limekuwa ni tatizo na ndiyo maana kila gazeti utakuta matangazo ya dawa na wajasiriamali nao wanakuja na zao mara unasikia ukila hiki kinaongeza hiki na kila ikiwemo nguvu za kiume!!! Hili tatizo linahitaji research!! Watu wa afya mpo!! Problem statement hiyo.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    dah,pole bana...hii kitu hutokeaga sana,so ni kawaida. Warning,usirudie tena.
     
  10. b

    boniedwin2010 Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mtoa mada labda bwabwa,,,,rijali inakuwaje unaanza mambo ya masturbation,,,huuu ni upuuzi,,,,mada zingine huwa zina[potea njia au?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    haukuwa na wasiwasi?
     
  12. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We labda ulishagusa mke wa mtu.
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada ya huku jamvini changanya na zakwako,du pole sana,siku nyingine mwambie aikalie akunyonye akutomasetomase akutekenye relax jiandae yaani unaifikiria ndio unaingiza vile itasimama,au wewe mchaga maana wale wamawaza pesa wakati wa ngono mara unasikia kakurupuka kavaa kaondoka anamwacha mwenzie na nyge.au unapiga starter kama kibajaji
     
  14. m

    masalu mhalagani Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukifuatilia ukuaji toka mimba inatungwa(embrology) utaona kua kisimi(clitoris) na kichwa cha uume(glans) vinaoriginate kama kitu ki1 ila utofauti wa x(kwa mwanaume) na y(kwa mwanamke) ndo vinaleta tofauti ya maumbile inayoonekana kati yao.
    kwa kua wanaume hisia wakati wa tendo hupatikana kupitia kichwa cha uume,vivyohivyo kwa mwanamke ni kupitia kisimi,na pia neva ambayo husafirisha taarifa hizo kutoka hizo sehemu ni ileile kwa wote(pudendal nerve)
    sasa basi kitu ambacho kitampa raha huyo mwenzio ni wewe kucheza tu na hiyo clitoris yake huku ukijiamini tu,ukimuona anakaribia unaliungamo sasa alafu baada ya mda mdogo wote mnafurahi kila mmoja kwa kiasi chake(mule ndani ya uke ni kwa ajili ya penis tu na yeye hausiki nako wakati wa tendo,ndo maana wanaokandamiza sana huishia kuambiwa wanawaumiza tu!)
    VIDOLE VYAKO NI VYA MUHIMU SANA APA!!
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    sasa ulishakula hata hicho kimoja si kinatosha, km uzoefu huna, anza sasa kuangalia sura ya mbu*** na tiGo halafu akuruhusu unyon**** kwa sana itasimama na kuendelea km kawa acha hofu na mzoee
     
  16. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nlikuwa na wasiwas kuliko kawaida wakat ni m2 wangu wa mda mrefu co mpya
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna tatizo hapo, waone wataalam wa Afya watakusaidia!
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani the way anavoeleza tu ni kwamba alikuwa na wasiwasi. Kwa ufupi alichofanya huwa kinasaidia in some instances lakn kilichomponza ni wasiwasi alokuwa nao! Na hata kama ungefanikiwa jogoo akapanda mtungi,bado usingekawia kutiririka kwa sbb ya excitement ulokuwa nayo. Relax relax relax,thatz a key word!
     
  19. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Asanten kwa ushauri wana jf naheshmu mawazo yenu na ntayafanyia kazi
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    tuliza ball,ile mambo inatakiwa concentration na wala si kupania
     
Loading...