Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikanyonyesha mtoto ambaye simuoni katika uso usiku wa manane.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Aug 26, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habar za hapa. NDUGU ZANGU NIMEKUWA NA TATIZO SUGU TANGU MWAKA JUZI 2010. NINAPOLALA USIKU KATIKA NDOTO HUWA NAHISI KUNA KITU HAKIKO SAWA. KWENYE CHUMBA CHANGU ILA NIKAENDELEA KUSEMA NI NDOTO ZA KAWAIDA LAKINI NILIWAULIZA WATU. WALINIAMBIA NDOTO IKIWA INAJIRUDIA MARA KWA MARA HIYO SIYO NDOTO. BALI NI WACHAWI /WAGANGA WA KIENYEJI NDIO HUWA NDANI YA CHUMBA CHAKO USIKU WAKIWANGA. SIKU ZIKAENDA HIVYO HIVYO NIKIISHI KWA WASIWASI NA KWA WIKI LAZIMA NINYONGWE USIKU KAMA MARA 4. ILIPOFIKA MWAKA HUU MWEZI WA 3 NILIONA IMEZIDI KWA SABABU MWILI WANGU UPANDE WA KULIA ULIKUWA KAMA UNAKUFA GANZI SAA AMBAYO HAO WATU WANAONINYONGA WANAKUJA. NIKAOMBA USHAURI NIKAAMBIWA NIKAWEKE MIFUPA YA KITIMOTO NDANI YA CHUMBA CHANGU. HII YA KITI MOTO ILINISAIDIA KWA MUDA KAMA MWEZI BILA KUNYONGWA, NIKASEMA WALE WACHAWI WAMESHINDWA KWA SABABU YA ILE MIFUPA YA KITIMOTO. KUMBE SIKU NINAYODHANI HIVYO NAO HUJA SIKU HIYO HIYO TE
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ulipata tiba ya kunyongwa usiku?
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hiy hiyo SASA SIKU MOJA MWEZI HUU MAMA MJOJA AKAWA ANAUZA VITABU VYA MAOMBI MJINI ARUSHA. NIKANUNUA KITABU KIMOJA CHA MAOMBI YA KUSHINDANA. AMINI USIAMINI TANGU NIMEANZA KUFANYA MAOMBI YA KILE KITABU NDIO NILIJIONGEZEA MATATATIZO. USIKU NINAOTA NINAMNYONYESHA MTOTO AMBAYE SIMUONI KWENYE USO, UKIZINGATIA MIMI NI WA KIUME NITAWEZAJE KUNYONYESHA? TANGU SIKU HIYO NINAPIGWA MATEKE KABISA KATIKA ULIMWENGU USIOONEKANA NA NIKIZINDUKA NAHISI MWILI WANGU HAUKO SAWA NISAIDIENI JAMANI .
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  5. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana, mpokee Yesu utakuwa huru!
     
  6. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    komaa na maombi kiukweli sio kijuu-juu lasivyo mambo yatakua magumu kwako hadi ukate tamaa.
    Unapokua unaomba omba kwa kumaanisha unacho kiomba,
    amini kua yesu kristo ananguvu kuliko hao wachawi hivyo unapoomba omba kwa imani
    kama hujui kuomba tafuta sehem ambapo watu huomba kwa pamoja na we usali nao ndipo uende kwako
    usisali kwa wasiwasi.

    Na kila unapo taka kulala usali kwa imani na kuomba yesu kristo akufunike kwa damu yake. Uyafanye hayo yote kwa imani lakini kama una imani uanzo kusoma vitabu vya namna ya kujenga imani yako
     
  7. Ossy32

    Ossy32 Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, hilo laweza tokea ila wewe ndio tiba. Em ingia inukaule.blogspot.com
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukimwamini na kumpokea Kristo Yesu unakuwa mtu wa Milki ya Mungu, Unafanyika kuwa MWANA, Unakuwa wa Uzao Mteule wa Mungu, Unaishi ktk Ukuhani wa Kiteule, unakuwa mrithi ktk familia ya Mungu.
    Kwa hiyo jibu ni moja tu ndugu, jisalimishe kwa Yesu.
     
  9. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apolonary hapo Arusha kama unaenda Njiro kituo kinaitwa BIA we shuka utaona bango kubwa la kisasa ZION CITY CHURCH hebu nenda hapo tena leo Jumapili, Jisalimishe hapo watakusaidia kumpokea YESU na wewe utakuwa kama PAKAJIMMY alivyosema...Sala zooote omba lakini sala ya KWANZAambayo Mungu huwa anisikia kwa mwanadamu ni pale anapomkiri YESU kama BWANA na Mwokozi wa MAISHA yake... Say this simple prayer " BWANA YESU nakukiri wewe kama BWANA na MWOKOZI wa Maisha yangu, Nina AMINI kwamba Mungu alikufufua katika Wafu, asante YESU kwa kuniokoa na kunifanya mtoto wako AMEN" OMBA kwa kumaanisha then nenda ZION CITY CHURCH utapata msaada zaidi.. BARIKIWA!
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,547
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Tiba ya tatizo lako ni wewe mwenyewe ila kwa jinsi ya maelezo yako, unahitaji mtu/watu wa kukujengea msingi wa kusimamia juu yake. Hivyo kimbilia kwa kanisa la karibu nawe la watu wanaoukiri wokovu wa Yesu Kristo hapo utapata msaada sii tu wa kushinda tatizo lako tu bali hata wa kuwa mwombezi wa matatizo ya wengine. Ebrania 5:11-14.
    .
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mimi kuna kipindi nilikuwa naota ndoto za watu walioshatangulia mbele ya haki,mara nawapa hela n.k!Hii kitu ilinitesa sana lakini niliombewa na Mch Uhwello na tatizo langu lilikoma!
    Unaweza kumpigia Simu na akakuongoza katika maombi pasipo hata kwenda kwake.Amini utapona,Kwani Bwana Yesu alikwishasema hakuna jambo gumu LOLOTE linalomshinda yeye!!
    Mch Uhwello: 0787017721 , 0768878753,yuko Arusha!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    ukiomba uwe na imani!

    Kaa sali omba na unapoomba vunja na kemea yote hayo. YESU ndiye mshindi wa wote
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nisaidieni jamani ninaish kwa mashaka sana.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    mnhhhhh
     
  16. c

    chief72 JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nijibu fasta kiongozi, hiyo nyumba umepanga au yako kwa kujenga au kununua?
    Tuanzie hapo
     
  17. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nunua picha ya JK tundika ukutani ... Tatizo litaisha
     
  18. m

    msafi Senior Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apolinary! maadamu bado unaishi, Mungu, JEHOVA loves you, just surender your loves to him, and all the troubles will be history! kamapakkajimmy na wengine walivyoshauri, mpe Yesu maisha yako, yeye atapigana kwa ajili yako, Jesus loves you in deed.
     
  19. N

    Nguto JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hayo ni mambo yanayotokea katika ulimwengu wa roho. Kwanza tengeneza maisha yako na Mungu. Tubu dhambi zako na umwishie kwani hicho ni cha mtoto kwake. Ukisha fanya hivyo mkabidhi Yesu maisha yako, kisha vunja roho zote zinazo kusumbua kwa jina lake. Utalala vizuri sana. Ila sharti ni kuishi maisha matakatifu.
     
  20. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
Loading...