Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikajifanya kumchanganya, akalikoroga zaidi…..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jan 2, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nimetoka shule ya sekondari ya Pugu, ambako nilienda kumwona ndugu yangu anayesoma pale. Nakumbuka ilikuwa ni Jumapili mwaka 1999. Nilipanda basi kurudi mjini baada ya mazungumzo na huyo ndugu yangu. Wakati nikiwa kwenye basi, alipanda abiria mmoja ambaye alionekana kuutwika mtindi. Kwa Jumapili jioni, huwezi kushangaa kukuta mtu kautwika mtungi saa 11 jioni. Yule bwana kwa bahati mbaya akaja kukaa kwenye kiti nilichokuwa nimekaa.

    Alipokaa hakunisalimia, bali alinitazama sana, yaani kwa muda mrefu hadi nikakereka. Halafu alisema, ‘usinitishe bwana, kwani nimefanya nini. Kama mambo yalishaisha sasa kwani ni lazima uyaendeleze.' Nilishangaa, kwa sababu nilikuwa simfahamu na sikuwa naelewa anachosema. Aliendelea, ‘sikiliza afande, najua leo umenishika, lakini mambo si yalishaisha, hela zake nilimrudishia, basi kama unaona kunikamata ndio utafaidi, sawa nikamate niko tayari.' Sikumwelewa, lakini nilihisi kwamba ananichanganya na polisi fulani.

    Niliona nimchanganye tu na yeye. ‘Kwa nini ulizichukuwa hela zile?' Nilimuuliza. ‘Wewe mwenyewe unajua usawa wa nyumbani, ungekuwa hutujui sawa. Wewe mwenyewe unamchukua mamangu mdogo anakupa stori za homu, sasa unauliza kwa nini nilizichukuwa, si shida.' Niliona naanza kuadhirika kwa sababu abiria wengi waligeuka kumtazama huyo afande anayemchukuwa mama mdogo wa yule mlevi ambaye pia alishajitangazia kuwa ni kibaka. ‘Sawa, nimeelewa, yameisha, sina haja ya kukukamata.' Nilisema nikijua yameisha, kumbe yalikuwa ndiyo yanaanza.

    Aliniambia, ‘lakini afande wewe siyo mchezo. Mama yangu unamchukuwa, sista umebamba, haikutosha, mama Mona naye hukuachia, halafu yule demu mwenye grosari karibu na mtendeni shop ukabeba. Haki ya Mungu afande unaniacha hoi, unafagia...! lakini angalia ukimwi, angalia afande....!'
    ‘Kama usiponyamaza nitakukamata nikurundike ndani,' nilisema nikiwa nimekereka. Niligundua kwamba, mtu anaweza kufanya jambo kimzaha, likageuka hadi mwenyewe akalihisi kama ni kweli. Nilijuta kumjibu kwa kujifanya mimi ni huyo afande kweli.
    ‘Hapo sasa ndiyo sikuelewi. Wewe siri zako zikianikwa unatishia kuniaresti. Mimi nimesema ukweli tu, lakini unakuwa mkali, wala sijakosea wala nini, na wala sitamtonya mama mdogo kwamba wewe ni kifyagio. Kwanza nilipie nauli.' Alisema.

    Nilitoa nauli haraka na kumlipia. ‘hapo sasa sawa. Simwambii mama mdogo wala sista, wewe swaga tu, wanawake wa mjini nao wanapenda mkwanja sana...' Alisema na kusimama. Alikuwa amefika. Alishuka huku akisema, ‘lakini afande angalia, ngoma, kilo mbili hatari...' Abiria wote sasa macho yalikuwa kwangu. ‘Uzuri wa ulevi ndio huo,.. unampa mtu ukweli wake bila kujali,'abiria mmoja alisema. Sikutaka kujibu, sikutaka yawe makubwa zaidi.


    Hii kusema cha ukweli inanihusu mimi mwenyewe na wala sio rafiki yangu…………..LOL
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shikamoo baba,
    Pole na mwaswaibu hayo,
    Bora ungempotezea tu kuliko ulivyomjibu lol!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Shkamoo baba. Impersonation ni mbaya sana, mie mtu akinifananisha tu naruka kimanga futi 100.
    Sasa baba, zile nguo za mwaka mpya si unaleta leo maduka yameshaanza kufunguliwa?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole Anko, umenichekesha leo..
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Yale maneno ya changu wa Kinondoni niloweka humu last week umemwambia mama yako, imekuwa taabu hapa nyumbani! hivi unatarajia kweli nikununulie nguo za za thikukuu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapi nyu iya ankoli mtambuzi..
     
  7. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    The the the the teh
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi heri ya mwaka mpya,
    pole pia na masahibu ya mvua,
    pole sana na hayo ya kibaka,

    Na mimi dada yako mkubwa uliniahidi kuwa mwaka huu
    utaninunulia shamba kule Bagamoyo,
    je ahadi yako unaikumbuka?
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote ukiona mlevi jaribu kukae naye distance y ambali sana, mana hana akili, mwenye akili hawezi kwenda kununua ujinga.

    Ukikaa naye inabidi na wewe ukbali kuitwa mjinga.
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    heri ya mwaka mpya ,... nafurahi mwaka umeanza na naamini utakuwa mzuri kwako na kusahau machungu ya 2011
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha mtambuzi leo inakuhusu ww nimekukubali.
    pole kwa maswahibu hayo mkuu.
    ila unajua kupanga maneno jaman , yan unaadithia had balaa loh.
    jiunge 2 na shigongo jaman.
    hapy new year mkuu.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha pole, sipati picha ulivyojawa fadhaa siku hiyo,
    inawezekana alikuwa kweli amelewa au hakuwa na nauli akatumia njia hiyo
    mjini shule...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nawasalimu tu, mtambuzi proposal yangu bado iko ON.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Mkuu naomba unitumie makabrasha ya mswada wako niufanyie kazi
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Kweli mjini shule..................
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Tangu tukio hili linipate, ujinga umenitoka..................... Na nimepunguza kihehere
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sasa kila mtu ana cheo chake wenye kuita Babu, Mjomba, haya nami naita Babu sasa tuone nani zaidi, baada ya hayo Pole sana Babu yangu.
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuma salamu kwa wa2 watatu
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    naomba niwe mmoja wa tatumiwa salamu,
     
  20. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    heri ya mwaka mpya mtambuzi...umenifanya nijisikie vizuri....kuna uzi mmoja kule kwenye Siasa wa akina ENL, RA,JKM umenitoa kwenye 'mudi' tangu jana. Asante mkuu!
     
Loading...