Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikaingia choo cha kike!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Twande, Mar 11, 2012.

  1. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S-coffee:
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sijaielewa hiyo ebu funguka kidogo tafadhali.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    The Guy has entered the trees...
    Ila tuendelee kumsikilizia labda atarejea soon..
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesahau kuweka namba 6!
    Yes just calling Horsepower to finish up the story kabla hatujamuingilia huko ofisini kwenye vikao na lunch zake!

    Nimekuona kuleee kwa yule dada mwenye dilema ya kuwekwa kimada kuja hapa sasa lol. . natafuta choo cha kike namba 6 hola!
    Twajua ulishaona mlango wa cha kiume. .we waiting mkuu. .
     
  5. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanmo umeona ee?

    Asabaya tafuta uzi huo wenye hiyo heading kama tamthilia lol!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Acha uku** wewe hapa siyo fb.hii ndio nini sasa .......
    MP.
     
  7. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weee shika adabu yako tena unaonekana we ndo fb umepata div gani form four wewe? nenda kasome! hata lugha yako inaonesha tu status yako shukuru social networking umeweza hata kuongea na mimi in real life u just a c. . .p to me!
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sa na wew umefanya nin hapa.... hivi nowdays matusi is allowed hapa eheee...
     
  9. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Whatever the case nadhani kuna aina ya matusi si yote siwezi ruhusu mtu from nowhere aniite ivo halafu aende kwa amani kama hao watoa ban hawaangalii source ya tatizo na ukubwa wa tatizo! ndo mana watu hawajifunzi! next time akome kuparamia watu!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hutu Tu HorsePower tumeamua kuweka roho zetu juu juu hapa, don't know why..
    Nasubiri kweli nijue alichoongea na mtoto baada ya kupokea simu yake, lol
     
  11. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anaona uvivu kutype sikutegemea wkend itapita!
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Twande aidha unatumia mihadharati/pombe au unaongea na mtu mmoja anayejua unaongea nini,haueleweki kabisa mkuu.
     
  13. S

    Skype JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwenyewe nimekaa kimya nikajua huu uzi ni maalum kwa mtu flan yan sijampata vizuri.
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikimikye kidogo maana maumivu ya ban bado hayajapoa.
    Nisije BANISHWA BUREE.

    Huu uzi sijui kama utaisha bila mtu kupigwa Ban
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    :A S 13::A S 13::A S 13::violin::drum:
     
  16. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi hata sijaelewa uzi na mtoa uzi alikuwa anaandika nini
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu;

    Mwanzisha thread anaizungumzia Hadithi iliyobamba ya HorsePower kule MMU yenye title: "Nikaingia choo cha kike"
     
  18. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningecoment lakini nakuogopa kupigwa Ban.
     
Loading...