Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuzeni viwanja vizuri vya kustareheka hapa Capital CIty

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Siasa, Mar 23, 2012.

  1. S

    Siasa Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimeingia Dodoma jioni hii. Nataka nile wkend na kimwana wangu aliyepo hapa hapa. Nijuzeni viwanja vipi naweza toka nae. Ningependa sehemu iliyotulia,ninadrive.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    please wait while loading...
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo dem ulienae unammiliki au ndo wale wa kukwapua? tupe sifa za demu wako as viwanja vinategemea na profile ya dem mwenyewe!
     
  4. S

    Siasa Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtulivu kama mimi,ni wapenzi wa siku nyingi,tunataka sehemu nzuri tule raha jioni hii
     
Loading...