Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuzeni kuhusu M-PESA na TIGO PESA.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bhbm, Feb 3, 2012.

  1. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mnieleweshe ni process gani za kufuata ili kuwa wakala wa m-pesa ama tigo pesa. Je leseni yake inatolewa na BOT ama TRA? Au waweza tumia leseni yoyote ya biashara kufanyia hiyo ya pesa? Please msaada waungwana.
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu nasubiri nondo zenu.
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nenda ofisi za makamputi hayo, TIGO, VODACOM na AIRTEL wanaofisi katika miji mingi ambazo ndiyo hutoa ufafanuzi wa mabo hayo.
    Jitahidi tembelea ofisi zao
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wafuate watakusaidia
     
  5. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asanteni wakuu kwa ushauri mzuri.
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ukienda huko watakwambia uje na photocopy za tin number,leseni ya biashara na kitambulisho na passport size mbili za rangi,tin number inapatikana tra na leseni inapatikana ofisi za biashara za mkoa
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi hii biashara faida yake ikoje? mpesa, tigopesa, kuuza luku, kuuza vocha za startimes au dstv?
     
Loading...