Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuzeni jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by Geofrey_GAMS, Jun 9, 2012.

  1. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mnijulishe dawa ambayo anaweza kutumia girlfriend wangu ili nikifanya nae mapenzi bila kondomu asipate mimba, na isiyo na madhara
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dawa isio na side effect yoyote ni calender tu ambayo ni very risk ukishndwa mashart yake.
     
  3. B

    Bichau Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ilo bora ni kufunga nae ndoa ili mzae kwa raha zenu.
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mm ndo kwanza nko 19 yrs old
     
Loading...