Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuzeni jamani mfuko wa bunge ni mali ya nani MBUNGE, HALMASHAURI AU JIMBO HUSIKA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ligendayika, Oct 5, 2012.

  1. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani nijuzeni hivi mfuko wa jimbo mali ya nani manake hata sijui unatumikaje na nani anatoa maamuzi ya matumizi ya fedha yake.
     
  2. S

    Shembago JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mfuko wa Jimbo kusaidia maendeleo ya Jimbo,na mwenyekiti wa mfuko huo ni Mbunge wa Jimbo,kamati ya Maendeleo ya Jimbo inatakiwa kutoa maamuzi ya matumizi.Tatizo kama kamati inavilaza wengi basi mbunge anadominate maamuzi yote!!!
     
Loading...