Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijuze kuhusu software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NGOGO CHINAVACH, Oct 7, 2011.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    WAna JF ninashida na software inayofanana sifa na download manager, mfano ukiplay video kutoka kwenye website inakuletea option ya kuchagua kama unataka kudownload
     
  2. h

    hubiri b Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unatumia mozilla firefox jaribu kuadd add-ons, nenda kwenye tools,thn add-ons halafu search for dwhelper,youtube downloader, au tumia generic keyword video downloader.... Ila kwa ushauri wangu kwanini usitumie hiyo hiyo internet dowload manager (idm) ni nzuri sana coz inadowload kila aina ya dowloadable file kutoka kwenye internet
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    kama vipi tumia you tube download manager its real great yani mimi kila video mpya ya ikitoka kama iko kwenye internet ninayo lazima ni idownload
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
Loading...