Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nijulisheni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mattnard, Oct 25, 2012.

  1. m

    mattnard Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakubwa ivi hizi nafasi toka tume ya uajiri serikali wanataka hadi uwe na cheti?mi nina provisional vipi sistahili?
     
  2. M

    MAPENZI UPOFU Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah pole sana mkuu, kama huna cheti usiingie hasara ya stationary itaishia kwny dampo
     
Loading...