Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijulisheni waliokamatwa na polisi arumeru mashariki wameachiwa huru kama mh. Mbunge "alivyoagiza"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENDAHAKI, Apr 3, 2012.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Jamani nujulisheni kama polisi walitii agizo la mbunge mteule wa Arumeru mashariki Mh. Joshua Nasari aklilowaagiza Polisi wa Arumeru kuwwachia vijana waliokuwa wakishangilia ushindi na kulinda kura usiku wa kusubiria matokeo!
     
Loading...