Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijulisheni nitapata wapi kibendera kidogo cha Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sinkala, Mar 7, 2009.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wakuu heshima mbele!
    Ninahitajika mahali fulani ambapo tutakuwa na watu wa mataifa mbalimbali. Kila mmoja ameagizwa aende na kibendera kidogo cha mezani cha nchi yake (elimu ya uraia pia inahitajika hapa kwani sielewi kama kuwa nayo ni kinyume cha sheria au la!). Naombeni msaada mnielekeze ukiwa Tanzania vinapatikana wapi, iwe kwa kununuliwa au kugawiwa. Mara nyingi huwa naviona siku ya matukio makubwa ya kitaifa kama vile mechi kubwa kubwa au wakati kiongozi wa nje anapokuja Bongo. Naomba nisisitize kuwa nataka vile vidogo dogo vya mezani, si vile ambavyo baadhi ya watu wanavivaa kichwani. Pia viwe ni material ya kitambaa, si karatasi.
    Nawasilisha.
     
  2. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Try to log into this site
    Heritage Books & Music

    Ni duka la kaka mmoja wa kitanzania...anauza hizo bendera na a lot of african stuff or you can contact him at 773-262-1566
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    jaribu ebay
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nenda ubalozini
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Waambie Tanzania imeshakufa........bora utafute ya Sudan utapata heshima
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dogo kauli zako hazina maslahi kwa taifa!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kwikwikwikwikwi umemsikia Zitto alivyokuwa akitetea maslahi ya taifa?
    hii site uliotoa mbona inanipeleka kwenye website ina mapicha ya utupu?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mh Zitto amechemka ile mbaya !! Unajua shida unapopata sifa sana kichwa kiakuwa kikubwa sana na mwili unashindwa kibeba tena hapo alitoa moshi tuu sintomtetea kwa hilo...nadhani ni maslahi ya mfuko wake..
     
Loading...