Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijulisheni aina nyingine ya king'amuzi star times hakifai

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mutta, Jan 25, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ndugu zangu mnijulishe aina nyingine za Ving'amuzi vizuri maana hiki cha star times kimezidi MIKWARUZO.Mwanzoni kilikuwa safi,mara wakabadilisha Package,UHURU{ 18000} na MAMBO{ 9000}.sijatumia TING hivyo sijui ubora wake.Kama umetumia nijulishe hasa kwenye LIGI ya UK{ EPL}.kama kuna King'amuzi ambacho kinaonesha Epl nisaidie.Sina uwezo wa kulipia 12000 za DSTV.
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Sikia mkuu kama wew ni mpekuzi wa na msomaji wa thread hapa jamvini bila shaka mi nategemea baada ya siku chache utakuwa shuhuda na kuwashukuru wadau.

    Sikia mkuu usihangaike na hizo takataka bombei za kulipia kwa mwezi kuna wadau wamesha mwaga maujuzi hapa na maelim ya kutosha mpaka yakuangalia epl bureee.

    Kuhusu suala la receiver wadau washafunguka sana kuna thread zipo humu humu zina kila kitu tulia na peruzi moja baada ya nyingine na usiwe mvivu wa kusoma coment
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ting ni wahuni wakubwa .kama unataka epl baki na dstv au nenda abuzabi tv kwa laki 650000 kwa mwaka
     
Loading...