Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niifahamisheni wadau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Oct 20, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Eti unapokuwa umekaa sehem na mwanamke (popote pale), na ukawa mara nyingi uko kimya hivi kisha anakuambia, 'mbona huongei? Ongea basi...' Hii inamaanisha nini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    inategemea sana

    kama ni bar maid anamaanisha next step ni ipi?

    unachukua chumba?
    utamlipa kiasi gani?

    kama ni msichana wa kawaida anakutoa tu woga ili uongee uliyomuitia...
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Nadhani anakuwa anataka muongee kama nia yakwenda huko mahali ilivokuwa
     
  4. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Hakutegemea kama utakuwa vile, anatarajia stori nzuri hasa, lakini utafiti unaonesha mwanaume anaongea maneno 1250 kwa siku wakati mwanamke 2500 kwa siku....so kawaida
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Ana maanisha unamboa na ukimya wako bora ungekuwa bubu akajua tu yuko na bubu.
     
  6. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Expres ur self
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah... Hapo unakuwa umepoteza point kama 20 tayari. Umeonekana domo zege
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ila ukiongea sana ndo utapoteza pointi 40
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Anamaanisha kuwa aha blah! blah! blah! ONGEA VITU VYA MSINGI, VYA UKWELI NA UHAKIKA vilivowapeleka hapo kuongea sio kuendekeza ZUNGUKA MMBUYU!!!!!!!!!!!! Waenda kuomba KIDUDE waanzisha maongezi yasiyo na tija, eti mama anaendeleaje, kazi vipi, nyumbani wazima! blah blah blah! YAHUUUUUUUUUUUUUU! Akhaaaaaaa! HAIHUSU BABU WEE!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Duh! Majibu mseto kweli. Hapa nazungumzia maongezi ambayo hayahusiani na aina yoyote ya appointment. Rutta, na Von yawezekana mko sahihi. Ila nami si ananiboa kutaka kuongea tu? Kwani ni lazima kuongea tu hata kama huna mood? Na wala hamkupanga appointment yoyote? Imetokea mmekutana tu na mna urafiki fulani
     
  11. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Inategeme, sidhani kama ni mpenzi wako la kuongea linakosekana, sjasema hata pumba uongee
     
Loading...