Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nihisivyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 10, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanaume ni wakarimu saaaana ndiyo maana hupenda kuonyesha upendo kwa wanawake ili tu auonje ukarimu na utamu wake! Si kwamba ni wahuni kwa kutoka kwenye ndoa zao ila au relationship zao ila ni jinsi walivyoumbwa kumuonjesha ukarimu kila mwanamke anayemtamani kumpa ukarimu huo kwa hiyo wadada mtuvumilie sana ni ukarimu tu hasa wa kimapenzi tuliojaaliwa
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    asanteni kwa ukarimu wenu...tutazidi kuwa karibu na nyie
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli "unahisi"
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mjisongeshe tu hata kututongoza msisite tu wakarimu sana ukiona umtongozaye kakimbia sijui eti kaacha gari huyo kapungukiwa na ukarimu
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na hisia huwa ni kali:confused2:
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    The following user say thanks for this useful post "funzadume"
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Ahahaahaaaaah eti wakarimu! Na wabakaji nao ni wakarimu?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kwani si wakarimu?
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmm, ukarimu kaaziii kweli kweli
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukarimu umewazidi na mbakwaji akianza sikia utamu wa ukarimu hubaki kimyaaaaaa ni wakarimu saaaaaaaaaana:becky:
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha!!!!!! mbakwaji anafurahia ukarimu lol! hata hivyo hizo ni hisia zako binafsi mkuu Kimbweka.

    :A S-confused1:
     
  12. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #12
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ukarimu huu!!! mhh!!!
     
  13. m

    masakia New Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila lazima tuwe waangalifu magonjwa mengi masela.
     
Loading...