Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niguse Hapa !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Apr 10, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ni katika ukumbi wa Mapenzi na hoja mchanganyiko au vipi wadau ? kaazi na dawa :D

    Ni tofauti kabisa ,wakati wa makutano utamsikia mwanamke akihimiza umguse sehemu fulani tofauti na sehemu nyeti ambazo hazimo katika mahesabu yake, yaani ukimgusa huwa anajisikia anaruka kabisa katika anga na kujiona yupo dunia nyengine .

    Nilipokuwa katika ujana kule shuleni Usagara Secondary ,nilikuwa na kajisichana cha kisambaa kametutumka ,huyo alikuwa mwisho kwa hapo shuleni kwa uzuri na umbo lake ,ila hatukuwahi kufanya jambo kubwa sana ambalo lingepelekea kumharibia na kumtia doa katika maisha yake ya baadae kuelekea ndoa ,just tulikuwa na harakati flaniflani tunapokutana pembeni na hakuna anaetuona au kutuchungulia ,at least we are on the safe place basi ni denda la nguvu tu ndio tukizawadiana ila katika yote utamsikia akisema nimguse sehemu kati ya bega na shingo basi nikimusu hapo huwa hajitambui naweza kusema anakaribia kupoteza fahamu ,siku nyengine huwaga nasituka na kuona atazimia kabisa ,ilinijia pengine ana madudu au mashetani ,ila hurudi katika hali ya kawaida kwa haraka sana na hapo huagana.

    Je ni hali gani hizi ambazo sijui kama zinawatokeaga wanawake wengine kuwa sehemu fulani huwa inampa raha inapoguswa bila ya kwenda mbali ?
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Yeah kila mwanamke ana sehemu ambayo ukimgusa anajisikia raha bila kwenda huko mbali. Hivyo inategemea. Kama ilivyo kwenu wanaume.
     
  3. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhh ... wanaume mpaka kule ... lol
     
  4. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh... si kweli, kuna maeneo pia kwa wanaume duh!! ukimgusa pumzi inakata utadhani kashikwa na pumu...
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    lol...
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wengi wa mademu zetu wa kibongo hawasemi, anauchukua tu mkono wako na kuupeleka eneo husika..........
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du! mmenikumbusha mbali sana! miaka hiyo pale Kibosho Girls nilicheza blues na demu mmoja pale. Katika kupapasa mgongo nashtukia mtu analegea mara chini. Ilibidi nizoe mtu wangu tukarudi kukaa kwenye kiti,,,, ndo aliponitanabahisha kuwa ukimkuna mgogo kidogo tu mambo huaribika. Da nilichoka kweli kweli
     
  8. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri kabisa inapofika wanaake wa kibongo hugeuka mabubu ,inakubidi hapo utumie mkono wako kama vile mpiga DUMBAK
     
  9. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    zipi hizo kwa uzoefu wako inaonyesha unazijua hebu zitapike hapa
     
  10. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi kwi!!!!! ndio mifumo dume hiyo wanaogopa kusema mtawauliza wamepata wapi uzoefu na kuconclude kuwa malaya hatakama ni kweli
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Dah ,yaani unapapasa tu ,unaweza kusikia apo chipo kaka :D Yaani hii ni elimu kubwa sana ,aisee nilizani ni madudu kumbe mambo yapo ,apo kwenye blues inalingana kabisa na ile iliyokuwa inatokea kwa msichana wa kisambaa ndio hivyohovyo .
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,111
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Inapendeza zaidi akikwambia nishike hapa, nifinye pale nipulize huku ali mradi unakuwa unamfahamu vizuri wapi umguse, umfinye, umpulize ili kuongeza nanino zake ;)
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwiba leo naona kapatwa na maruhani flani.... michapo ya nguvu... ukitaka kujua ni wapi panapowashwa zaidi... we mguse and ulambe lambe mwili wote.... utasikia miguno ikizidi as soon as u hit the hot spots.... lol
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh mie yangu sijaigundua bado.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nikigusa tiGo nasisimka mtaniwia radhi msio penda. Hata nikipapasa tu dah raaaaaaaaaaaaaaaaaaha
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hii inaonesha udhaifu upande wa mwanaume kushindwa ku explore mwili wa mwenzi wake, iwapo una pay attention kwa mwenzi wako na huna papara hauhitaji uambiwe utajua ni wapi panapomkosha mwenzio. i find it so unromantic demu akiniambia niguse hapa napenda kwenda sehemu husika kwa kusoma rythm na body movements.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh Mwana kwa hiyo bado hujajijua wapi unajiskia kazi kweli kweli.....inabidi jamaa awe fundi na mtundu.
     
  18. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haswaaaaaaaaaa!!!!!!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    . Ah we acha tu sometimes huwa nahisi kama naadhibiwa.:)
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mj1 umemuelewa Fidel80 anaposema inabidi jamaa awe mtundu na matundu? kwa kifupi anashawishi mjaribu na hilo tundu jingine kama bado hamjafanya hivyo.. LOFL.... Nadhani pia na wewe unasababisha huko kuadhibiwa kwani kama ungemsaidia mwenzako kuufahamu mwili wako usingeteseka. Pia hata wewe mwenyewe unatakiwa kuchukua muda kuusoma mwili wako unaweza kuanza tu kwa kuvua nguo zote kisha ukawa unajiangalia kwenye kioo in time jaribu utundu wa kujichezea sehemu mbalimbali za mwili wako utaipata tu sehemu yako ya miujiza. Umenifanya nipate interest ya kujua maisha yako ya ngono kwani mtu kutokufahamu sehemu yake ya miujiza ni suala linalohitaji kuangaliwa kwa kina kidogo..Vipi nikuulize maswali mawili matatu ya maisha yako ya ngono?
     
Loading...