Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Night shifts ...changamoto zake ni zipi??!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Mar 18, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Samahani wadau wa jukwaa letu tukufu la MMU,

    Kwanza kabisa, naamini mko wazim na mnadunda...Mie pia ni mzima na nimewa-miss kikweli kweli!!

    Leo nimejikuta napatwa na mawazo ya ajabu ajabu kuhusu hili jambo ambalo katika makuzi yetu hatukukutana nalo. Enzi zetu mama alikuwa mtu wa shamba na baba anafanya kazi kidogo shamba na kutumia muda wake mwingi kuzunguka mitaa kama jogoo!!

    Siku hizi, hiki kizazi kimejikuta kikikabiliwa na changamoto za kimaisha. Ni jambo la kawaida kukuta wanandoa wote wanafanya kazi na mmoja wao au wote wanalazimka kuwa na zamu za usiku.

    Kwa wale wenye kazi za namna hiyo au wanafahamu washikaji/jamaa wenye kazi kama hizo, wanaweza kutupatia uzoefu wao kuhusu changamoto za kazi za namna hii especially katika sekta ya MMU??


    Wenu awapendaye,


    Babu DC!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni rahisi kupata mawazo ya usaliti na pengine kumsaliti mpenzi wako kabisa.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kumbe umelisi kwa dingi ako UJOGOO eeh..
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mstaafu vipi? kwema...?

    ...haya bana, madhali umeyataka ya uvunguni ngoja nikupe akiba yangu ya maneno...
    kaka, kwenye mapenzi hakuna kazi mbaya...kazi ni kazi almuradi mama watoto anasaidia
    kupunguza makali ya maisha...hiyo kazi iwe ni ya mchana au usiku sawa tu...

    ...la pili, ikiwa ni mtu mwenye wivu sana, basi ombea mkeo afanyae kazi ya kutangaza Tv, au
    radioni...maana kwenye luninga si utakuwa unamuona bana,....na radioni unamsikia...lakini jua
    pakiwekwa tangazo la biashara au muziki...hizo dakika tano zinatosha kabisa watu 'kuchimba dawa'...

    ...la msingi kwenye sekta hii ya 'hamadi kibindoni' ni kuaminiana tu na kumuachia mungu afanye maajabu
    yake, ..."ukimchungua kuku hutamla!"
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mtu kama kiwembe ni kiwembe tu hata kama kazi yake ni mchana tu..miye naingia night kama kawaida na bado sijashawishika kumsaliti bby wangu.ila yeye uaminifu zero kabisa,yaani kila mara lazima apige simu hewani.ole wangu niingie operation usiku bila hata kumtext ntakiona cha mtema kuni
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kuna jirani yangu mmoja kipindi fulani alikuwa anafanya kazi ya shift na mkewe pia. Alinambia ilifika kipindi wiki nzima hajaonana na mkewe. Ili kujiaminisha kama mkewe anarudi akiondoka anavuruga shuka kitandani. Akikuta kitanda kimetandikwa anaamini mke wake alirudi nyumbani. Alimshawishi mke wake aache kazi bila mafanikio. Mpaka alipoamua mwenyewe kumwaga manyanga na kuwa mjasiriamali.

    Mke wake akaendelea kuwa "nyumba ndogo" ya daktari mpaka ndoa ilipovunjika.

    Hivi sasa kaamua kabisa kuwa mke wa daktari yule.

    Chezeya kazi ya shifti? Full vishawishi!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    madhara ya kuoa nesi:kila mtoto atakayezaliwa utaambiwa kafanana na marehemu babu yake mzaa mama ambaye hujawahi kumtia machoni.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka kusema manesi sio waaminifu..?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Khaaa.....................!:peep:


    "Kibelaaaaa..." ...2012 dunia ni yako...:nimekataa::pray::rant:...chaguo ni lako.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Yaser,

    Umejuaje na mie ni jogooo??

    Babu DC!!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ahsante sana kaka,

    Kweli sikutaka kujua kama kazi yenye shift ni nzuri au mbaya...ila kama vile kazi nyingine zilivyo na changamoto zake, nilitaka kujua spefically changamoto za kuwa tu unakuwepo kibaruani usiku!!!

    Si unajua Mungu aliweka usiku tupumzike na kufanya majukumu machache tu, but yet, muhimu sana!!!???

    Babu DC!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Dadavua kidoho ili tupate uhondo Hus,

    Inaonekana uko fully informed au vipi??


    Babu DC!!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Suala si kumsaliti au la?

    Ni je unakumbana na changamoto gani? Mfano hapo blue...ungekuwa hauko kwenye night shift hali ingekuwa hivyo??

    Babu DC!!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ya ukweli hayo ndugu??


    Babu DC!!
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Changamoto na vishawishi ni nyingi sana kwa watu wasio waaminifu ktk mahusiano. Wako wanaotumia opportunity hizo kutembea na wafanyakazi wenzao, wapo wanatumia visingizio vya night shifts kwenda kwa nyumba ndogo, wengine kwenda kwenye starehe za ajabu ajabu nk. Cha msingi mi nitasisitiza ni uaminifu ndani ya mahusiano au ndoa. Hapo hizi changamoto haziwezi kuwa kikwazo ktk mahusiano
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kaka,

    Kuna story nilipewa kuwa dada mmoja nurse aliaga kwenda kazini. Huko nyuma mtoto kazidiwa na kupelekwa hospitali. Mama alitafutwa lakini hakupatika hapo kazini. Kumbe hakuwa kazini wala nini...alienda kujirusha...

    Kilichofuata ni hadithi ndefu tu...but in short, ndoa iliisha siku hiyo!!

    Babu DC!!
     
  17. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    jibu likiwa "ndiyo" wewe ndiye uliyesema maneno haya!
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na mwamke/mwanaume anaingia shift basi sehemu ya wivu iondoe kabisa ndani ya moyo wako.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kwa nini Mende?

    Hebu basi tupe uzoefu wako ndugu,

    Babu DC!!
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    raha ya ndoa ni usiku bwana
    i cant imagine kama nitapata mume ambae hayupo rechabo usiku
    soo sad
     
Loading...