Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Night club

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tasia I, Mar 29, 2012.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naombeni kujua kwa wale wanaoelewa haya mabo.
    tulijikuta tukipiga story me na rafiki yangu mmoja na tuka peana changamoto ya nini cha kufanya kwa huu mji tuliopo ili tupige hela. jamaa akanipa wazo la kufungua night lub, ila wote tukkawa hatuna ufaham juu ya biashara hii.
    hivyo naombeni JF mnisaidie me na rafiki yangu;
    Club yenyewe sio kua eti ni kuubwa au ya imataifa kama laliga, rock till bottom, maisha n.k ilatu
    sehm ambapo watu wanaweza kudance, na kunywa kwa kiingilio huku wakiwa huru na ulinzi mzuri.

    Je?
    1. ni vitu gani vya lazima kisheria navyotakiwa kutimiza katika night club?
    2. mziki wa kawaida (sio classic saaaana) utanikost bei gan?
    3. Jengo tutakodi lolote linalofaa ila tunatakiwa kulifanyaje na garama zake ni kiasi gan (mfano sound proof)
    decoration, kaunta n.k
    naweza nisiweze kuuliza maswali yote ya msingi il naombeni mnifahamishwe kwa kadri ya uelewa wenu.
     
  2. mabwana

    mabwana Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkumbwa night club dar , biashara nzuri sana kama utapata ukumbi town . of course pesa nyingi kufungua lakin inalipa
    jaribu sana upate town , dar jiji limekufa kabisa mjini
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    kaka nakusha nhuri wacha na hilo wazo Kam upo Dar nakushahuri fika FUNNCITY na nenda DAR LIVE, Jifunze hapo naaminiu utaona kuwa kuna upungufu mkubwa sehemu za kuchezea watoto na kujumika na familia zao kwa miji yote tanzania. Naamini ukitoka hapo ni kutafuta Ardhi na moja kwa moja safari CHINa kwenda kufunga mzigo, Tena hata ukitaka ARTIFICIAL BEACH unaweza kupata na kuiweka Popote!( Ila naamini SWIMMING POOL kubwa(na maanisha kubwa) moja tu inatiosha Ni hayo tuu!
     
Loading...