Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigerian MPs want an audit on Chinese Immigrants

Discussion in 'International Forum' started by Kweli, Sep 27, 2009.

  1. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunaiomba Serikali yetu ya Bongo nayo ifanye hesabu ya wachina wangapi wako nchini kihalali? Kuna watanzania wengi tu walio jela nchini China kwa makosa kama ya uhamiaji na madawa, wanateswa, wengine wanakufa lakini serikali yetu imebaki kimya.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu kufanya hesabu hii hapa kwetu,juzi juzi Angola wamefanya na kukuta wana Wachina milioni moja na nusu.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I have a doubt over ur statistics, byh the way did you know that Angola has only 12 milion pple. Kwa hesabu hii ina maana kila kwenye watu nane kuna mchina mmoja!!!!!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    It was in the 'daily nation' sometime back i will look for it and put it here.
     
Loading...