Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigerian Dude Kills his Hot Girlfriend for Going to the Pool without him.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CtVKiLaZA, Dec 10, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sources say that the Hot
    Girlfriend went to the pool
    without him and when she got
    back things got heated up as the
    dude was really Angry about the
    issue....... So from the exchange of
    words then turned bloody when
    the boyfriend got hold of a knife
    and butchered his girlfriend like
    Goat meat
    Mkasa uko hapa.
    ghanaleak.net
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    I can imagine mabishano kati yao yalivyokuwa; maana wadada wa kinaigeria wana mdomo mrefu kama chuchunge na wanaongea kwa dharau sana wakikasirika; yataka moyo kutomtwanga mtu vibao.
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Afu mdada ni real Hot! RIP. Lazima atakuwa alikuwa anampeleka puta kijana maana wazuri wa hivi ni wachache Naigeria.


    [​IMG]
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole wahusika
    RIP mrembo
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna wadada wa ki tz wanababaika mno na wanaume wa nigeria
    na kuponda wa tz.....haya sasa mchunge midomo yenu huko
    tusije pokea maiti huku....
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    The Boss usitake nicheke. Wanaume wa kinaigeria najua ni matapeli sana kuanzia kwenye mapenzi mpaka mambo ya ela. Na kwa kuwa ni matapeli wa penzi ni very rare kuua kama huyu alivyofanya maana wana wanawake lukuki; Huyu atakuwa alipenda kweli au ni chizi.

    Ila nadhani nao wanapenda wanawake wasio wa naigeria sababu wanawake wao ni dakika mbili mbele. Wana makelele hao usipime.

     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    igweeeeeeeeeeeee:hat:

    miafrika at work
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna wadada hapa hapa jf walianzisha thread ya kuwasifia wanaume wa nigeria na kuponda wa tz...
    hapa hapa.....
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    makubwa haya...kwa hiyo mgogo anayeolewa na mchaga naye anajiuza!!!
     
  10. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi kweli hatari. Unamfanya mwenzako mbuzi. Kisu cha koromeo.
     
  11. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    daah! RIP mrembo
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ukiipata hiyo thread tuwekee link. They must be jocking wanaigeria ni wanaume au ni ma player???

     
  13. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mfano wako, umenikuna.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si nilisikia Mtz mmoja staa hivi wa kitz aliolewa na mnigeria.
    Ina maana wanigeria hawaoi kabisa, hata player kuna siku ataoa tu
    unless kama wanataboo kuoa nje ya nchi yao

     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Taboo nayoijua walonayo ni Juju mwanawane. Ukiingia kichwa kichwa ukaiba mwanamme wa mtu Naigeria unapigwa juju. Wao kwa wao wanawezana kwani wote wanaijua juju.

     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati wabongo walikuwa wanababaikia sana foreigners hata kama mwanaume anatokea msumbiji, malawi au zambia wanaona big deal Lol. Utasikia boyfirend wake ni Mjamaika.
    Sidhani kama hii tabia bado ipo.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    we unasema enzi nyerere watu walikuwa wanatongoza wasichana kwa kusema wametoka Nairobi?????

    hadi leo lakini kuna baadhi ya vicheche ukisema we mzambia wanababaika sijui why?
     
  19. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawaoohh..
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    u
    meiona???
     
Loading...