Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigeria yalalamikia uamuzi wa kuwekewa ukaguzi mkali kwa wapandao ndege kuelekea US

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Jan 4, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Waziri wa habari Dora Akunyili amesema mhanga wa kujilipua si kielelezo cha wanaigeria 150M.

    My take: nafikiri huu sasa utakuwa ni mwanzo wa kupunguza shaddy deals za wanaigeria. Hawa jamaa kweli kuna wengi wao ni honest lakini wengi wao pia si watu wa kuaminika hata kidogo. Hawakawii kukuliza ukiwapa mwanya. Thanks to the new rules
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    They should by now know that the cause of all this is Muham-madans. Why complain while you have them in your country!

    They mess up this all world.
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Subiri wakusome.
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukipanda Bangi lazima uvune Bangi
     
  5. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wapopo ikiwezekana wanyimwe na visa kabisa kudadadeki zao wameiharibu dunia hawa mpaka waafrika wote tunaonekana wezi na matapeli
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    wanaija ni watu wabaya sana, kuna jamaa aliniliza dola zangu 50. hata movies zao na nyimbo zao zote nimefuta kwenye PC yangu, siwa kuwaamini hata kama umeoa kwao.if u don believe go on..
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu wasamehe.

    Sasa umefuta kila kitu kwa sababu walikuliza mnyamwezi 50 au kuna la zaidi mkuu?
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mimi nafikiri kila mtu mwenye jina la kiarabu au kiislamu, asiruhusiwe kabisa kupanda ndege.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    Sio hilo tu,we fikiria huyu jamaa alikuwa na mpango wa kuniliza dola buku mbili,hiyo 50 ilikuwa ya simu kabla sijashtukia.hawa cio binadamu kabisa .bora sisi wamangi
     
  10. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hahahahaa unaua mkuu siyo wote ni magaidi isipokuwa ni mijizi kwa asilimia kubwa
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mimi narafiki wengi sana Wanaija, for years. But I am very very careful, maana hawa wote ni 419. Hata akisema yeye ni Rais, believe me, they are 419. Dawa yao, ni kuwa zaidi yao. Hapo huwa wanaumia kichwa sana.
     
  12. J

    John10 JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakibadili majina je utafanyaje? Wakijiita Yesu, John, David itakuwaje? Think better, before you come with your nonsense conclusion.
     
  13. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nigerians ni scammers wa kudumu!Ningependa hata nchi yetu imnyime VISA Mnigeria yoyote anayekuja Tanzania.Nchini South Africa ,wanachukiwa sana kwa sababu ya drugs na criminal activities.Kila nchi wanakamatwa ,Thailand,singapore hata wengine wameshanyongwa.

    Umeshaiona DISTRICT NINE movie?
     
  14. m

    muhanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni kweli wa naija wengi wana mambo ya kitapeli tapeli sana, kila nchi wakienda lazima walianzishe! though kwa upande mwingine Minister Dora Akunyili ana haki ya kulalamika kuwa 'It is unfair to discriminate against 150 million people because of the behaviour of one person." lakini hapo asiseme eti behaviour ya mtu mmoja, kwa walio fanikiwa kwenda nje ya nchi wengi wao wanabehave vibaya sana wizi mabenkini utapeli madawa ya kulevya uhuni wa kila aina vyote vinachangia na sasa wameingia ugaidi wa kulipua ndege, mmh wanaelekea kubaya maana hata mbuyu ulianza mdogo kama mchicha so iko siku watagrow na kuwa na mtandao mkubwa ambao itakkuwa ngumu sana kuuvunja

     
Loading...