Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigeria wanataka kununua ndege 2 za rais ili awe nazo 10 nani katuloga Africa?

Discussion in 'International Forum' started by Pezzonovante, Jan 20, 2012.

  1. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    From my investigations, I don't think the leadership in Nigeria is ready to tackle corruption, if the President and executive is actually serious about this, the presidency will not include the purchase of two aircrafts in addition to the eight which he already has in his fleet.

    “One of the items of expenditure in the current budget is the purchase of two more aircraft to bring the presidential fleet to over 10. What does the President need a fleet of aircraft for?

    “How can Nigerians make sacrifices if the leaders are unwilling to sacrifice their exhubitant lifestyle? In any case, how many aircraft has the Queen of England?

    “The British Prime Minister does not have any jet, he uses the British Airways. President Barack Obama pays for his food (unless when hosting a state banquet) and even pays rent on his official residence.”

    It was around may of last year that Nigeria’s N7Bn Presidential Jet was Banned From Flying Worldwide. That is almost 70 days after the new N7.65bn presidential jet, Falcon 7X, touched down at the Nnamdi Azikiwe International Airport, Abuja, from the manufacturer’s factory in France, Dassault Aviation, France European authorities have banned the jet from flying in Europe and other parts of the world over safety issues.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wanadaı sısı nı kızazı cha mtoto wa Nuhu alıyelaanıwa baada ya kucheka kwa kuona utupu wa baba yake baada ya kulewa mvınyo.
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huenda rais anataka kumechisha ndege na nguo anazovaa. Siku akivaa nguo ya brown anapanda ndege ya brown. Ikiwa blue, vivyo hivyo! Ha ha haaaaa! Aliyesema 'miafrika ndivyo tulivyo' hakukosea.
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,987
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    They can afford .... .... .... mbona sisi tunazo mbili Zenji na bara zinafanya kazi gani kubwa kama sio ulimbukeni.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Shhh! Akiskia wa kwetu nae atataka jamani. Msiongelee sana
     
  6. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kule ambako kuwa na generator ni basic need..nafikiri hii habari ni tetesi, source?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mhondo, Mungu apishishie mbali hiyo laana lakini nadhani ni kweli! Otherwise how can you explain the actions of our so called leaders?
     
  8. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 944
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    kiukweli there is something wrong with our leaders, nilidhani jonathan ni kiongozi wa ukweli kumbe ni walewale!
     
  9. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jaman mmesahau kuwa sie mungu alitupa kipaji cha kupenda sifa kama vile wahindi walivopewa kipaji CHA kula au waarab kupenda kucameron au wachina waliopewa kipaji kutengeneza fake au wazungu Wenye kipaji CHA ushoga na usagaji, tufurahie uumbaji wa mungu. Si mnaona hata waking 50 cent wanavoshindana kununua vitu vya luxury Jaman, hatujalaaniwa Ila sie ni watu wa sifa. nan anabisha kuwa hapendi sifa? Nyosha mkono
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani ana ndege ngapi kati ya hizo zinazofanya kazi?

    Acheni ale maisha wakati huu kabla "wananchi wenye hasira kali" hawajamtoa madarakani.
     
  11. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi NDENGE ni kitu gani? Najaribu kuoanisha maelezo na topic naona kuna mpishano mkubwa hapa.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fedha ipo
     
  13. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Thats Y BOKO HARAM wapo kazini coz wananchi wanateseka kwa umaskini still NIGERIA is biggest supplier of OIL to USA and other western nations but the gains is not propotion sasa wanainchi wafenye nini kama viongozi wao wapo corrupt to such extent? This is the reasons BOKO HARAM wanataka elimu yao ambayo wanaona ilikua bora kuliko hii elimu ya magharibi ambayo wanaona haina values zozote zaidi ya kuonekana kiulayaualaua zaidi....BOKO HARAM means WESTERN EDUCATION IS haramu na leo wamelipua vituo vya polisi kadhaa ktk mji wa KANO..omba BONGO wanainchi wasichoke ciz hii mikataba fake na viongozi kujitajirisha sijui wataenda kujificha wapi hawa mafisadi wenye elimu za ulaya still HAWATUSAIDII KITI ZAIDI YA UBINAFSI
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    The list of the confused in Africa is long and the group gets larger day in day out. Badala ya kufikiria kuwasaidia watu wa kawaida kwa kutekeleza mambo ya msingi ambayo serikali inatakiwa kufanya wananunua ndege 2 kwa wakati mmoja.
    Barabara hawana, mafuta ya kutumia matatizo, nishati ndo usiseme na security ni almost sifuri. Hii yote inasukumwa na corruption na 10%. Hakuna lolote na hawa viongozi wa africa,nani kawadanganya wakipata power wanakuwa sawa na miungu????Wanataka wapewe hata yale wasiostahili
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh ndege nane? Jonathan Goodluck ..ana jina kama wale mitume maarufu huko kwao so sishangai sana..
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Haya ndio ukiyaambia tuungane tuwe nchi moja hayatakubali kamwe as yanataka kuiba na kula kama mapaka hivi hivi tu..although we are blessed with vast wealth of Natural resources for me i think we have turned this blessing to be a curse..shem!!! thats why we left Ghadaff alone akauwawa hii Mijitu tunaita Viongozi hamana kitu kabisa...
     
Loading...