Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigeria VS Iran kuna hili........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 14, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Serikali ya Nigeria imetishia kuishtaki Iran kwenye umoja wa mataifa endapo haitatoa maelezo ya kina juu ya makontena 13 yenye silaha yaliyokamatwa mjini Lagos juzi yakiwa yametokea Iran kuelekea nchini humo. Kwa mujibu wa duru za Nigeria mwagizaji ambaye ni wa Iran alisema ni makontena ya vifaa vya ujenzi lakini baada ya kukaguliwa zikakutwa silaha mbalimbali yakiwemo mabomu na maguruneti.Haya jamani habari ndo hiyo Iran inatafuta nini huko? Nawasilisha.
     
Loading...