Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigeria underrated Tanzania - Igiebor

Discussion in 'Sports' started by Maxence Melo, Jun 7, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Tuesday, 07 June 2011

    LILLESTROM midfielder, Nosa Igiebor, has declared that the nation's U-23 team underrated Tanzania in last Sunday’s Olympic Games qualifier in Dar-es-Salaam which culminated into the 0-1 loss.

    The Dream Team V succumbed to the goal from star striker, Ulimwengu Emmanuel with eight minutes left.

    “It’s sad, it’s kind of difficult to say but I think the main point here is that we underrated the boys and that's just the truth about it," Igiebor lamented.

    "When we looked at them we thought we won the game even before it started. I think that's just the only reason.

    "If it comes to the game we were far better than them in everything, we had 18 scoring chances and could not convert any. They had their only chance and they scored. I think we underrated the boys that’s just the big problem there.”

    Igiebor with four goals so far in the qualifiers, appealed to Nigerians to expect a better performance in the return leg tie billed for June 18 in Benin City.

    “I know Nigerians are disappointed right now. There is no excuse for failure, we failed and I apologise to Nigerians on behalf of my colleagues but I also want to promise Nigerians that the return leg will be a different ball game. “We just want to promise them that we are going to ‘kill’ them from the blast of the whistle. For everything that happened in Dar-es-Salaam we have learnt our lessons and we are happy that we have a chance to correct our mistakes,” he added.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    igweeeee, nimeipenda hii hapa , hata hivyo ishakula kwao, jamhuri si wa kutania


     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu Thomas Ulimwengu ni mchezaji mzuri sana he has a bright future ahead of him, mechi ya marudiano itakuwa mbinde kweli kweli
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nachotaka ni hawa Samatta na Kado waje huku U23 wafanye mambo kwenye return leg!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wapopo hawalijui hili wanajua kuwa timu itakuwa ni ile ile
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tatizo letu nasisi tuliwadharau hawa vijana wa Nigeria ndiyo maana tukaishia kuwafunga goli moja tuu. Nadhani mechi ya marudiano hatutawadharau tena tutakuwa serious zaidi tutawapiga tatu bila.:majani7:
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umemsahau ngasa na jabir aziz! Hawataamini kitakachowatokea hawa, kwani kocha wao atang'ang'ania mkanda wa video wa mechi ya kwanza. Sasa anakuja kukutana na mkimbiza upepo ngasa, lazma abadili formation ndani ya uwanja!
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo Kado na Samatta wamezidi umri wa U23??? Kama kuna uwezekano kwa nini wasichezee nchi yao hasa hii mechi ya muhimu kufuzu Olympics????????
     
  9. Gold Digger

    Gold Digger Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nice to know that we are capable of inflicting a painful loss, even if its because it was not expected!
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Olympic ni muhimu kwa timu hii kufika huko, ile ya wakubwa siitegemei sana!
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Daaaah kumbe tuna hazina nyingi hivyo? sijui Jamhuri atakuwa anawahitaji hawa? kama atawahitaji hawa wachezaji basi njia ni nyeupeeeee kwa U23!
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Umeonaeee? hii olympic ni muhimu sana, hawa wachezaji watakuwa exposure kwenye soka la kimataifa na kujitangaza zaidi
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Aaaa Acha Bana Ngassa U23? It is not possible Mtu ana mtoto anasoma Darasa la Pili Ha ha haaaaa
     
  14. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna ku underrate wala nini, Maneno ya kushindwa!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Albedo wewe bnakuona kabisa huna exposure kabisa, sasa unakataa huo umri wewe ndio mama yake Ngasa?hivi wewe ushawahi kukaa na wachezaji wa west africa wanaotafuta Timu ulaya? au wachezaji wanaotoka Affica wanaotafuta timu ulaya? kinachotakiwa ni documents , thats all na je hizi documents ndio mara yake ya kwanza kuzitumia? na jibu ni ndio na hajawahi kubadilisha passport basi ndio umri wake huo wa halali hatuangalii sura hapa , wewe unataka kuniambia vile vijeba vya Nigeria vyote vina umri chini ya miaka 23?? OO NO!! KILL ME PLEASE OR BAN ME RIGHT NOWW
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Tumewanyuka tu..nio mpira na wasipoangalia tutawatenda hata kwao!
     
  17. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mapopo kwa ubishi na kujikweza! mmekuja mkijua fika timu mnayokutakana nayo imewatoa Comeroon,sasa hiyo underrated imetoka wapi?....ukweli ni kuwa mpira unabadilika kwa kasi Afrika na Duniani kwa jumla,tazama Misri na Cameroon kijasho kinawatoka CAN 2012 Qualifying matches
     
Loading...