Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigeria na mishahara utumishi wa umma.

Discussion in 'International Forum' started by Kubingwa, Nov 3, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamii, huko naijeria wamegundua kitoto kichanga kimo kwenye orodha ya wanaolipwa mshahara na serikali,yaani payroll.Sijui hapa kwetu limekaaje hili.
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    muulize muhucka
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani?Serikali ni watu na watu ndio............................................................................................!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Muumba ana njia nyingi sana za kuwaumbua wanaotumia madaraka kujipatia kipato cha kifisadi. Nalog off
     
Loading...