Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigeria kupunguza mishahara ya vigogo 25%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TASLIMU, Jan 8, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia taarifa ya bbc saa 05;00,asubuhi,naweza sahishwa ktk %
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we upo nchi gani? Rwanda au Burundi? kwani kwa Tanzania BBC huanza kutangaza saa 0600 asubuhi. lakini pia kwa nini ulete habari nusu nusu zisizonauhakikia? kwa nini usiende kugoogle bbc swahili news ukaja na kitu kilichokamilika? Get back to do your task.
     
Loading...