Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niger silent crissis

Discussion in 'International Forum' started by Ngambo Ngali, Jun 21, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Britain's aid agencies are launching an appeal to help the people of Niger where half the country's population is going hungry following droughts which have led to crop failures and food shortages.


    [​IMG]

    Save the Children says 400,000 children are at risk of dying from starvation









    [​IMG]






    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Njaa hata mchawi inaua!...Hii ndo picha halisi ya Africa, matatizo ya kila rangi!..Mungu saidia watu hawa!
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ajabu wenyewe twakaa kimya tungoja mpaka wazungu waanze kusaidia, Africa tunafanya nini?
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ''simply because black look like human, act like human, does not necessarily make them sensible human being'' p.w botha! inabidi waafrica tuanze kujiuliza kweli na sisi ni binadam timilifu? simply hata apa JF, mada nyingi na hata tunazozishabikia ni kwa mfano za middle east, mgogoro wa israel na palestine unatugusa kuliko hata matatizo ya bara hili, ii si ukistaajab ya musa jamani...................! tuna matatizo mengi sana bara ili ila wapi, wakati wa vita vya israel na hizbollah, kuna maandamano dar yaliandaliwa kupinga mauaji ya watu wasio na hatia ila sijawai kuna maandamano kuandaliwa kuprotest wattoto na wanawake wanaokufa ktk mapigano kama uko darfur, congo etc na sas watoto wanakufa kwa kukosa chakula lakini hatuandamani! mi cjui labda botha alikua sahihi!
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uzungunisation
     
Loading...