Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifurahi au Nisikitike?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwendawazimu2, Jun 21, 2011.

  1. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miaka kadhaa kimeoa lakini sina mtoto. Kwa 'bahati mbaya' nyumba ndogo amepata mimba yangu. Siku-intend kuzaa nje ya ndoa. On one hand najua nitaitwa baba muda sio mrefu. But on the other hand naona kama ndio matatizo yameanza katika ndoa yangu. Nifurahi au nisikitike?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani majibu atakayokupa mke wako..., ndipo utakapojua either ufurahi au usikitike...
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio jambo la kufurahi ama kusikitika bali ni kujiuliza kwanza, umeoa una mke hamjabaatika kupata mtoto je mmeishaenda kucheki tatizo ni nini? Na kama bado unasuburi nini na unaamini vip kuwa hiyo nyumba ndogo yako ujauzito ilionao ni wa kwako? Tuweke wazi tuweze kutoa ushauri wetu
     
  4. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulishapima katika hospitali kadhaa, hakuna tatizo lililothibitishwa. Siwezi kusema hakuna mwenye tatizo kutokana na majibu hayo, kwani najua uwezo mdogo vipimo katika haspitali zetu nyingi...
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa jibu hili hata wa nyumba ndogo si wako....wajinga ndo waliwao!
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaribu kwenda ktk hospitali kumbwa ambazo zinaaminika uone utapewa majibu gani na usiamini maneno unayoabiwa na nyumba ndogo yako kuwa hiyo mimba ya kwako kwa asilimia kubwa na kuwamakin usije vunja ndoa yako na baadae kujutia
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unakuwa mwepesi wa kuamini vitu vyenye kutia shaka kiasi hicho? Nadhani bado una mentality za kuwa wanawake ndio pekee wenye matatizo ya uzazi na umeshajiakikishia kuwa wewe ni kidume kwa "kuambiwa" hiyo mimba ni yako
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una muda gani toka uoe? maana wanawake wengine kizazi kinakuwa mbali lakini si kama hazai. Ulipokwenda nje ya ndoa lengo lako lilikuwa nini hasa? ufuska au kutafuta mtoto? umeshapata ulichokuwa unakitafuta halafu unatuuliza? mbona majibu yamekimbia! naomba umuulize mke wako jibu lake litakuwa sahihi. Na hilo jina lako na ulichokifanya vinafanana. Ullikosa subira tu, pata picha huyo mzinzi mwenzako akijifungua tu na unagundua mkeo ana mimba, hivi utajisikiaje?
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kama hukumshirikisha mkeo wa ndoa katika maamuzi yako ujue umelikoroga. Ni bora unyamaze kimya hata kama nyumba ndogo unampenda sana.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ufurahi au usikitike.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Una hakika na huyo mtoto mtarajiwa au umeuziwa mbuzi kwenye gunia?Hata hivyo subiri mtanange wa bi. mkubwa hapo home kwako.
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sikitika sababu unapooa sio kwamba unaoa ili uzae bali uishi na mpenzi wako mpaka mwisho wa maisha yenu, Unapozaa nje kwanza unakuwa umevunja agano na Mungu pi na mwenza wako, kumbuka uliapa mbele za mwenyezi Mungu mtavumiliana kwa shida na raha iweje leo unaenda kuzaa na msichana mwingine? unajuaje kama hajakuchakachua labda ni wewe mwenye matatizo? Unajuaje kwamba wewe sio mwanzo wa matatizo kwamba mkeo hapati ujauzito?
    Maana wababa wakishakuwa na vimada wanajikuta wanafanya mapenzi na wake zao mara moja kwa mwezi, unajuaje kwamba huo ndio muda wake wa kupata ujauzito?Kwa kweli sikitika sababu ulichofanya sio halali kabisa......
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ..........dah, hiyo ID yako tu inanifanya nishindwe kuendelea kusema zaidi ...........
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwan wakati unamchakachua huyo nyumba ndogo ulikuwa unasikia furaha ama huzuni! Jibu utakalopata tendea kazi!
     
  15. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Straight answer... Sikitika..tamaa yako, ubinafsi wako, na usaliti ndio vimekuongoza kuzaa nje.. Usijipe moyo ndugu yangu..sasa mlikubaliana nini ya kwamba mtakuwa pamoja kwenye dhiki na faraja.. wakati wewe unajifanya kufurahi kupata mtoto unataka yule uliyejifanya unampenda awe amenuna?? Si ulisema unampenda? Mtoto ni matokeo na kuna njia nyingi za kumpata mtoto...

    Je una uhakika gani huyo mtoto wa nyumba ndogo ni wako? Labda wewe ndio una matatizo na umebambikiwa kwa sababu ni mtambo wa kipato kwa nyumba ndogo.. Pole sana rafiki..kwani moyo na dhamira itakusuta katika maisha yako yote yaliyobaki...
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Though hujawa mwaminifu katika ndoa yako na umehatarisha maisha ya mwenza wako kwa kwenda bila ndomu.
    But kama ulikuwa unataka mtoto hongera furahi hata kama umeuziwa kwenye gunia ili mradi umepewa ni wako.
    Mtoto ni mtoto na anahaki ya kulelewa na baba na mama hata kama cwamkeo wa ndoa.
    Na huyo mzazi mwenzio alijua una mke?
    Au ulimdanganya ? Hilo ni zigo lako unalo na ulikabili mweleze mkeo mtoto anahaki ya kukubalika si kukataliwa!
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    wewe kweli ni mwendawazimu
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe mwendawazimu, haya malumbano umeyataka mwenyewe,
    kwa kuileta hoja hii hapa jukwaani!
    haya mambo yapo sana mtaani tu, sio kwamba ni mapya,
    ila ndugu yangu ulitakiwa kuwa na subra kidogo.........

    unaufahamu ule wimbo wa wateule?vijana wa TMK?

    ......................kimya kimya.........................
     
  19. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umezaa kwa bahati mbaya na nyumba ndogo? wewe kweli ni mwendawazimu
     
  20. Karina

    Karina Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hujapata bado ukimwi katoe sadaka kanisani na napenda nikuhakikishie kwamba hata huyo unayesema soon utaitwa baba sio wa kwako kama imeshindikana mkeo kupata mimba itakuwa kwa nymba ndogo?? kwanza kapime ukimwi halafu urudi hapa.

    unafikiri hiyo nyumba ndogo iko na wewe tu??? ukiwa nyumbani kwako na mkeo yeye unafikiri anakuwa na nani??? UKIMWIIIIIIIII
     
Loading...