Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifunguen kwa hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bang'a, Sep 2, 2009.

  1. Bang'a

    Bang'a Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman hebu nifumbuen kwa hil. Et, kuna eneo linaitwa uchindile wilaya ya kilombero morogoro, kuna wazungu wamepanda miti fulan, lakin tetes zinasema si mit peke yake kuna madin huko na kuna mabosi yan matopu wanajua hilo dil na wanamegeana kisela.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu JF

    Bang'a Junior Member
    Join Date: Wed Sep 2009
    Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Acha ziendelee kuwa tetesi jamaa wanapanda miti kama inavyooneka kwenye webpage http://www.greenresources.no/Plantations/Uchindile/tabid/128/Default.aspx
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kukufungua wewe ni labda tukuchangie uende shule, usiogope hata kama umezeeka, mimi nitakuchangia raba na mfuko wa madaftari........
     
Loading...