Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifundisheni Jinsi ya ku-Hack email Adress

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mlavumbi Orijino, Feb 25, 2012.

  1. M

    Mlavumbi Orijino Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nina mpenzi ambaye natarajia kumuoa mwishoni mwa mwaka huu Mungu akipenda. Hata hivyo kuna vijimambo vyake sijavielewa kabisa nahisi kama nadanganywa vile (kiswahili lugha maskini sana, ninamaanisha she might be cheating on me) kwani kuna siku niliwahi kumnasa kwenye computer akisoma email ambayo subject yake ilikuwa tata aliponiona akasign out haraka sana. Pia amebadilika sana kitabia hivyo naomba mnisaide jinsi ya kuhack adress ili niweze kuingia ndani ya account yake nijionee kama kuna lolote naweza kulipata. Anatumia Linux mail na Yahoo mail. Nimeona kuna watu kama e2themiza na maexpert wengine wengi najua nisaidika. Nipo taabani kweli kweli, na nikifikiria lile gonjwa letu nakonda mwenyewe.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu, pole sana kwa hilo! Hii njia unayotaka kutumia ya ku-hack email ad. yake sidhani kama itasaidia sana. Suppose unafanikiwa kusoma email zake, na ukagundua ana flirt; what next?
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kwa kweli msianze kufanya vikao vya harusi au kuomba mchango!! hapo lazima kuna boom na dakika za boom kulipuka zinasonga mbele.. Ebu fanya kukaa naye chini uongee naye juu ya ilo swala la kusign-out fasta then ikiwezekana mpeane passwords zenu eachother.. unless otherwise SHTUKA!
     
  4. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ee eeeee! Mkuu kuhack ni mziki balaa, tena hata usisearch google jinsi ya kuhack watu wanao kuelekeza huko nao ni waongo tu
     
  5. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    MAN THE EASY WAY NI KU INSTALL KEYLOGGER KWENYE COMPUTER YAKO, HALFU YOU DO YOUR BEST YEYE ALOGIN KWENYE PC YAKO KWA KUTUMIA EMAIL YAKE. tHATS it!!then yOU Can easly get her Password
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    There are three simple ways u can use. mosi. Kama una access na komputer yake waweza install keylogger. How to inategemea una tumia ipi. Mbili kama mko nae kwenye network moja waweza kuweka sniffer, ikawa ina listen kwenye ip address yake. Na tatu unaweza kutumia social engineering, ukatengeneza a fake yahoo page with password reset forms and button. then uka email link kwake with all the good proffesionals appology words kumuomba a reset password yake. I use these methods several times as part of my job. Ingawa i dont advise to do so kwa sababu unaweza kupatwa na yafuatayo.

    1. kukuta hakuna baya lolote na dame wako akagundua then akakutema.
    2. kama 1 lakini asikuteme ila akapoteza mvuto na wewe.
    3. ukagundua ana cheat na usifanye lolote ukaishia kumuomba msamaha.
    4. ukagundua ana cheat, mkaachana huku roho inakuuma.
    5. which is not very likely ni kuendelea kama kawaida.

    Ongea naye, mbane kiaina. achana na kujisumbua kuhack. kuna watu walishawafuma wenza wao wakaishia kuomba msamaha.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kama hataki kuwa mkweli au kupa privancy yake then mpige chini.ngumu kuishi kwenye mapenzi kama wakimbizi
     
  8. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka kumhack mwanamke unayetaka kumuoa mwaka huu!!!?
    Achana na hiyo kitu,kama unashindwa kumwambia akupe password ya email zake,then we should all doubt your manhood!
     
  9. atrash

    atrash Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah mkuu unataka kuoa mke wa mtu pole sana nakuhurumia sana na hiyo ni trailer mchezo bado ukisha oa ndio utajua kama kachumbari sio mboga lakini unakulia ugali, wewe unamuona mtu kabisa kama ana mtu wake wana tumiana email amebadilika ki tabia anakuficha email zake bado tu hujajua kama huyo ana mwenyewe, mwenyewe sio wewe hao wanaitwa wake za watu ukioa ni sawa na umeoa mke wa mtu jamaa tajichukulia kiulaini kabisa
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama umempenda wewe kula vitu usikae una shangaashangaa kuanza kutafuta ku-hack, kwani ukimchunguza sana kuku wa kiswahili anakula nini huwezi kumla! Dawa yake kila baada ya siku mbili omba game, piga mzigo kwa kujituma mpaka abadili mawazo amteme huyo mwingine. Kama huwa unategea au kumstahi shauri yako, huwezi jua huwenda yule jamaa mwengine huwa habeep bali anafanya kweli mpaka mawazo ya demu wako yako kwake! Ushauri tofauti na huu ni ******!
     
  11. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Giving up does't always mean you are weak. Sometimes it means that you are strong enough to let go. Mpige chini.
     
  12. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    There is a time for departure even when there's no certain place to go.
     
  13. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu maana hata hujamwowa lakini matatizo yameshaanza, kumbuka haya ni maisha na hupaswi kufanya mistake hapa. IF SHE IS TRUSTFUL SHE CAN DIVULGE ALL OF HER SECRETE INFORMATION TO YOU WITH NO DOUBT. Kabla hujawaza kuhack, mwambie akuruhusu usome emails zake, na hili lifanyike instantly ili asipate muda wa kuzifuta. Some of these ladies are so clever. Once again pole sana mkuu ni ktkt hatua ya kutafuta maisha bora na sio kinyume chake
     
  14. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,031
    Likes Received: 1,358
    Trophy Points: 280
    basi tena ndo imeshapita hiyo ilibidi umbane pale pale.....tunavyoongea hapa si ajabu kasha delete e-mail za jamaa zote na amemwambia huyo jamaa asimcheck tena kwa mail hiyo. Huku akisikilizia kama wewe utamuuliza about tha issue. So its no point....umeshindwa kumbana pale pale....ndo imetoka hio !!!
     
  15. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,875
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana nawe kuwa kama ameshindwa kumbana ni heri aamue kuachana nae.
    Katika baadhi ya makabila wanawake wanafundishwa kuwa hata akikutwa live anazini asikubali moja kwa moja n a atumie ujanja kama "ndio alikuwa anaanza tu","wala hakuwahi kuing_" na mengine mengi lakini ni mwiko kumueleza mwanamume kila kitu hata ukiwekewa kisu.Mantiki yake ni kuwa kwanza wanaume hawasamehe kama wanawake na ukieleza yote haitasaidia na pili ni afadhali mtu ahisi na kutokuwa na majibu ya asilimia mia.
    Hivyo ukipata habari zake zote na wakati mwingine akiwa ameandika kwa kujimwaga utaumia mno kwa maisha yako yote.
    Kuna bwana lamtumia mtu wa kampuni ya simu na message za mkewe zikawa zinaingia kwake.Wameishia kutengana na bwana ana machungu mpaka leo kwani palikuwa na message kwenda kwa hawara ambaye bwana anamfahamu na mojawapo ilikuwa hivi "siku ile uliniwahi lakini this time nitakurusha roho kiasi ambacho hujawahi _"
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mbona mmegeuza humu kama MMU. maushauri meeengi!!!kah! wanaojua ku-Hack wampe maujuzi ....... akijinyonga shauri yake.
    MP.
     
Loading...