Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifundisheni jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Oct 23, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekorofishana na mpenzi wangu ninayempenda sana, kwa kweli japo amenifanyia kitendo kichafu sana na nikamwambia mimi na yy bas lkn nampenda sana,Na nimeamini kwa sasa bila yeye citaweza,....ombi langu kwenu ni maneno gani matamtam ya kumwambia ili ajirudi?....umri wangu hauhusiki
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Muombe msamaha na kumwambia unajutia kukorofishana naye; na kutengana kwenu kumekufanya urealize ni jinsi gani ni ngumu kuwa mbali naye.

    Usiache zawadi na maua/card!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, pole
    umeiziria serikali?
     
  4. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yaani amekukosea halafu unahangaika kutafuta maneno tamtam!! kweli mapenzi upofu! akuombe kwanza msamaha halafu uje upewe mbinu za kumtuliza.
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mpeleke mkufu wa dhahabu au kadi la gari, hata kama umefanya jikosa gani basi UTASAMEHEWA na halikumbushiwa kamwee. Ukienda na mineno tu ambayo hata kwenye khanga ipo, waweza samehewa ila ndo UTATUMIKIA KIFUNGO BUBU ambacho ukijamba tu KESI INAANZA KUSIKILIZWA UPYAAAAAAAA, utaishi kwa kujibana miaka nenda rudi. Ukikosea kijitu tudogo tu, mashtaka yanaanza upyaaaa. FREEDOM IS EXPENSIVE!!!!!!!!!!!!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teteteteh shosti lara 1 bora umerudi nilianza kujisikia mpweke.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    kama una uwezo mnunulie kitu ambacho alikuwa anakitaka sanaaaaaaa.....

    Tahadhari mwenza akikosa ukatangaza kuachana, then ukaomba msamaha jiandae kuwa mtumwa wake
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ni upofu
     
  9. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ondoa ujinga huo huwez kuishi bila yeye kwan amekushikia pumzi..ukisikia uzoba ndo huo..mtu hawez kufanya kosa yeye then msamaha ukaombe wewe..u will be her slave for life...

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Bado sijarudi vizuri, ujue bosi kasafiri basi ndo nakaimu (Kuanzia leo simjungi tena mkuu, nimekoma, daaaah! Mi nilikuwa najua anazuga zuga kumbe mikazi pale ndo kwao. Ulimi nje!) Afu UVCCM na UWT nazo nakomajeee kushabikia na kutia campeign!!!!!
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ushauri kiboko,kama mtu hakuwahi kuwaza kuwa fisadi itambidi aanze nao ili kutimiza wajibu huo.
     
  12. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kwano alikufanyia nini kiasa cha kuona kutengana ndiyo njia ya kutatua tatizo?!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jiandae kuwa *****
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Inabidi ukaimu mpaka parking,,, kuna muhuni alikaimu nafasi ya manager job, kuonesha anajua kutumia nafasi akaingiza ki baby walker chake kwenye reserved parking ya mkuu, kila mtu akifika kwenye parking tu anacheka mwenyewe
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha
    unaweza kumfanya mtu aanguke kwa pressure!

     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    I'm Ray charles to the britney spears initials,Thats no B-S
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    Mwambie unaomba msamaha tena huku umepiga magoti ikiwezekana na unadondosha na chozi.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mbona unajichanganya ndugu, uamuzi wako wa kwanza ndio ulikua sahihi.
    Jiandae kufanyiwa uchafu tena pindi utaporudiana naye.
    Binafsi ninaamini kama yeye ndiye mkosa basi alipaswa kujuta kwa alilokufanyia na ndiye angalikuwa wa mwanzo kuomba uhusiano urudi.
    Acha kuwa desperate there are so many good girls out there!
     
  19. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eeeh umekosewa wewe msamaha uombe wewe

    ama kweli sizitaki mbichi hizi, haya nenda kagalegale ulie mbele zake hadi kamasi likutoke..
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    rudi mwana ukichelewa utakuta rafiki yako anat.o.m.b.a huyo demu wako
     
Loading...