Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifikishieni ujumbe gazeti la tanzania daima

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Oct 21, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nje ya nchi na namna ya kufuatilia habari zinazoendelea imekuwa ni hapa kwenye jf na kupitia magazeti kwenye mitandao.
    Nimesikitika kuwa gazeti hili ambalo linaandika vizuri sana habari za kampeni za chadema kwenye mtandao linakuwa liko toleo la nyuma sana.

    Gazeti la tanzania daima linamilikiwa na kiongozi wa upinzani. Huu ungekuwa ni wakati wake wa kwenda na wakati kwa kufanya lipatikane mara likitoka kwenye mtandao kama wanavyofanya gazeti la mwananchi.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwa ha ha ha ha
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    ungeweka picha hapa mkuu ningefurahi manake wewe ni mkali kwenye ujumbe wa picha
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitampa picha hapa chini muda si mrefu
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wharrrabout this one
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    This one inamfaaa kabisaaa:

    [​IMG]
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ya kichaka (bush) kwenye simu itamfaaa zaidi:

    [​IMG]
     
  8. coby

    coby JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi hapo watakua wamekuelewa mwafrika, ukiendelea utakua umewaonea aka matumizi ya nguvu kupita kiasi
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeachana naye huyo ... kishapata message
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Anapendelea zaidi kama hii!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuuu yani week nzima kuna taarifa ya "slaa amvaa jk" peke yake au wameshindwa kulipia domain?
     
Loading...