Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifikishieni salamu hizi kwa mpenzi wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheusimangala, Dec 3, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ijumaa ya leo najisikia kutuma salamu za kimahaba moja kwa moja kutoka katika studio zilizoko moyoni mwangu zifike kwako wewe unayeufanya moyo wangu ustuke kama umepigwa na radi pindi ninapokuwaza.
    Naona nisikutaje jina sababu unajua sina mwingine zaidi yako wewe asali ya moyo wangu mpenzi wa maisha yangu!
    Baby i wish you a wonderful week-end.
    IM SO GLAD TO HAVE U BAIBE IN MY LIFE!
    :A S kiss::A S kiss::A S kiss::A S-rose::A S-rose::A S 101::A S 101::hug::hug:
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu geukia ukutani!!!!!!!!!!!!!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :hungry::hungry::hungry::hungry::hungry:
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaa JF pamegeuka studio ya mahaba, nimeipenda sana! ila kama mpenzi wako ndo yuleyule ujue leo ninae hapa! kanisomea mwenyewe hiki ulichoandika!!! ntamrudisha kesho jioni na kama huamini utaona atakuambia nilikua msibani yule beberu wetu alifariki! ukisikia hivyo tu utakumbuka maneno yangu!!!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaa JF pamegeuka studio ya mahaba, nimeipenda sana! ila kama mpenzi wako ndo yuleyule ujue leo ninae hapa! kanisomea mwenyewe hiki ulichoandika!!! ntamrudisha kesho jioni na kama huamini utaona atakuambia nilikua msibani yule beberu wetu alifariki! ukisikia hivyo tu utakumbuka maneno yangu!!! KWA KWELI NI BINTI MWENYE HESHIMA SANA NIMEMPENDA MNO! NTAMRUDISHA KESHO! umeskia eeehh
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    ashante
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuu hizi salamu ningezipata mimi? hakika kamoyo kangu kangeshtuka.....hongera zake na salamu zake zimfikie!
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sikujua kuwa mie ni HE is a boy!
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tayari,
    happy now?
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    eeh baba saidia nanihii awe kipofu asione hii!
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    zishamfikia.
    eti nasikia kirefu cha jina lako ni ZIPU WAZI WAZI.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ipo siku nitawaambia maana ya jina hili ila hiyo si maana yake ! Atanikisema kuwa ZIPU WAZI WAZI nitakuwa najisumbua tu kwani itapigwa na Upepo bure na baridi iliyopo hapa.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Aaaah basi mwaya binti yangu, unajua kuna wengi sana umu ndani wanatumia na kujitambulisha kwa jinsia tofauti.. kama MS, mara ajiite ZUBEDA, haya bana
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah! ni nani huyo mwenye bahati?? Mbona bahati hizi zinatupitia mbali..........
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilijua mimi tu kukosa bahati kumbe hata wewe?
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Salamu zimefika sorry sijaziona kabla network ilikuwa inasumbua Its very sweet of you mpaka machozi yananilenga have a wonderful weekend too without you there is no air to breath i dedicate the song 'no air' by jordin sparks which sums up how i feel and how important you are to me,thanks again.:A S-rose::A S kiss:
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    eh!, unataka jicho?
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa Cheusi bana.......kidogo nibinue kompyuta
     
  19. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks love ..........................!
    love you more............!
    Jiandae kwa out ya kufa mtu leo jioni.............!
    :love::love::clap2::clap2::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Masihara hayo sasa ageukie ukutani ili iweje ?
     
Loading...