Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nifate taratibu gan nisitapeliwe??

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by brasy coco, Oct 29, 2012.

  1. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 585
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Wakuu nipo katika mchakato wa kununa nyumba maeneo ya hapa Dar nahitaji nyumba ya kisasa zaidi lakini naomba mnisaidie msaada wa kisheria, taratbu zipi nizifate ili nisije kutapeliwa na wajanja wa Mji naomba wale mnaojua sheria za ununuzi hasa wa nyumba mnipe Information ili nipite katika njia salama
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tafuta makampuni ya nyumba yaliyosajiliwa
    waweza wacheki pia NHC
    KUNA MTU HUKU ANAITWA Kitomai
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 585
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hawa NHC uwa wanasaidia nn mtu anapotaka kununua nyumba uwa wanato msaada wa kisheria au?
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    NHC huwa wanauza nyumba na ma apartments...
     
  5. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 585
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ntapataje mawasiliano nao
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ingia kwa google utapata website yao..hapo waweza ona matelephone na ma address

    www.nhctz.com

    by the way NHC ni National Housing Corporation
     
Loading...