Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyieni tathmini

Discussion in 'Entertainment' started by 3D., Apr 4, 2011.

  1. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau mabibi na mabwana,

    Naomba mnifanyie thathmini ya kazi yangu katika video hapa chini. Ni tangazo fupi la TV. Sijahusika kutengeneza sauti katika tangazo hili, nimehusika katika visual part.

    Ningependa tathmini iangalie uhusiano wa matukio na message husika, pia uzuri kwa maana ya beauty ya graphics/animations. Ikiwezekana wachambuzi waniambie uzito (impact) wa tangazo hili (chance ya kuwa ignored na watazamaji) n.k.

    NB. Nakaribisha maoni ya aina yoyote toka kwa yeyote, si lazima yawe technical pekee.

    Thanks.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. D

    Dr Mhella Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu hawachangii kitu kilicho sahihi.. ungekipindisha kidogo ndo ungeona watu wakikichangia
    Hongera kwa kazi nzuri.. naona utaalamu wako upo wapi
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huo mlima uko too fake. weka animations mbili tatu za mifano ya hao wajasiria mali. Huyu mtu mwenye suti anyezunguka zunguka hapo anamaanisha chochote?
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    jamaa anasema the following categories..... halafu kuna break the hizo categories hazijaonyeshwa wala kutajwa isipokuwa kwa ujumla wake. Unless aseme kabisa 24 categories.....

    Pia ingependeza kama lingetengenezwa la kiswahili...
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha Dr unaposema ningepindisha kidogo mambo ndo nione michango ya mawazo. Actually 90% ya kazi hii si 3D, ni 2D ya Adobe AfterEffects na rest ni 3D kidogo tangazo linapoanza. I'll be posting more of my 3D works in the near future, zitakuwa a bit heavier. Currently nafanyia kazi suala la character animation. Inanichukua muda mrefu kwa kuwa najifunza mwenyewe na nimebanwa na mambo ya hapa na pale ila within a year nadhani nitakuwa nime-master character animation. By the way nafikiria ku-release sinema itakayokuwa supported sana na CGI kati ya December 2012 na June 2013. Animated Film natarajia niitoe June 2014 if God wishes.

    Ila clip hii hapa chini 99% ni 3D:




    Thanks for your comments. Ni kweli kuwa ukitazama mlima utagundua kirahisi kuwa mlima unaonekana kuwa too fake, I'll work on that. Kuhusu mtu mwenye suti, waliotaka nitengeneze tangazo walitaka kitu kama hicho kwa maelezo kuwa inawakilisha mtu mwenye vision (tazama maneno yaliyoandikwa karibu yake - From a Vision.. to a dream come true).

    Kulikuwa na ubishi sana hapa wakati wa utengenezaji. Mwanzoni ilkuwa categories ni nne, na nikatengeneza tangazo likaisha, then wakaja na ideas mpya za kuongeza categories. Kasheshe ikawa huwezi kuzionesha categories zote at a time na zisomeke ukitilia maanani pia tangazo nii lazima lisizidi 45 seconds ambazo wadhamini walikuwa tayari kulipia, mwishowe uamuzi ukawa maandishi ya categories yapite chini hadi tangazo linapoisha. Kwenye kazi hizi sometimes huwa kuna tofauti za mawazo na challenges za deadlines. Kuhusu Kiswahili ni kweli unachosema lakini client alikuwa anataka Kiingereza pekee, nadhani aliowatarget si wajasiriamali wasiojua Kiingereza.

    Tangazo hili litaanza kurushwa katika TVs hivi karibuni. Thanks again for your comments.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...