Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Uparo, Oct 14, 2012.

  1. U

    Uparo Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ndugu wazima,mm ni muhitimu wa shahada mwaka 2012 napenda sana kujiunga na jeshi napenda kutoka moyoni na nipo tayari kupitia jkt ila umri wangu kwa sasa ni miaka 25 je mwakani watanikubalia kujiunga na jkt wakati umri utakuwa umesogea?anayejua anijuze pia nimesomea shahada ya mipango kazi,menejimenti na maendeleo ya jamii yaan ba.PROJECT PLANNING,MANAGMENT AND COMMUNITY DEVELOPMENT
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa mtu kama wewe jeshini utaenda kufanya nin na hiyo shahada yako ya mipango?
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jeshi lipi, la police au la wananchi wa Tanzania
     
  4. BCR

    BCR Senior Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshini uwa wanatangaza nafasi za kazi za kuitaji wataalamu(wasomi), nielewavyo mimi, umri hauwi kigezo. Usisite kupita eneo husika kwa maelezo ya kina
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu jifunze kutoaga comment za kumpa mtu moyo au za ushauri, kila nikisomaga comment zako huwa ni za kuwakatisha watu tamaa,
     
  6. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,227
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kaaribu uraiani. Huko Jeshi ni kuzuri tu, jaribu! pia nakushauri umesoma kozi ya kuweza kujiajiri, bwana mipango wewe, watanzania wanahitaji sana skills au akili ya kuwawezesha kimiradi. Mimi nilisoma BA economics, then MCED, na pia nina certificate ya Resource mobilisation na project planning and write-ups; nina jishughulisha na project Consultancy services.
     
  7. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fika JKT makao yao makuu wataheshimu confidence yako ya kuwafwata. usishangae wakakupost direct kambini kwa ujasiri wako..wanahitaji maplanner kama nyie .mipango ipo popote..MUNGU ataibariki nia yako
     
  8. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Umri bado unakuruhusu sana.Miaka 35 ndio ukomo kwa waombaji wa shahada.
     
Loading...