Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TZ boy, Aug 29, 2012.

  1. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamani nilikuwa na mchumba wangu siku si nyingi zilizo pita lakini siku zilivyo endelea mbele nikaja kugundua sio mwaminifu kwangu nikimuuliza swala lolote lile anakuwa mkali na kuniambia eti nisimchangaye kwani kuna wanaume wangapi leo nika jitutumua na kwumwambia kuanzia leo tuachane akaitikia kwa upole nika ondoka lakini roho inaniuma na mimi nachotaka ni kumsahau na kuchukulia kitu cha kawaida na shidwa nifanyeje kupunguza hizi stress msaada jamani kaka zangu na dada zangu?
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijajua wewe ni wa jinsia gani?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, ndo unakua hivyo.

    Hiki ni kipimo chako cha ukomavu, kama angekuwa hata anakuheshimu kidogo achia mbali kukupenda asingekuacha uende kirahisi hivyo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    wakati huponya mengi
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hahaha pole ndio ukubwa huo.unapenda uspopendwaee?inamaana huoni wengine wazuri mpaka ugandishe mawazohapo?tafuta kitu bomba zaidiyake.
     
  6. S

    Sukula JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    jamani siku hizi jf kila ishu ni ya kutaka msaaada wa ushauri,wakati mwingine muwe mnarefer ushauri waliopewa wengine kwsbb kuna topic nyingi sana humu za namna hii.But pole sana kwa yaliyokukuta,ndo ukubwa huo kaka.
     
  7. BIF

    BIF Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupa kapuni
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    wengi sana wako wanatafuta angalau mtu wa kuwa nae so ww endelea na uamuzi wako bana hii dunia imejaa wengi so usiogope hata ikibidi badili kila baada ya miezi mitatu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    nunua gari kisha tafuta demu mkali kuliko yeye, pia acha kwenda sehemu ulizokuwa ukienda naye
     
  10. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mi sitaki demu mwingine coz wote ni wale wale tu kinacho niuzi ni kuka namfikiria mi nataka kumsahau kabisa ila nashidwa hapa ndo mtihani au kaniloga!!!
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo mnabeep..
    Ukishaamua kumtema demu/mume simamia maamuzi yako..
    By the way hata ufanyaje lazima ikuume kwa mwanzoni..taratibu tu utasahau!!
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kama ungekua umebofya ile button sidhani kama ingekuuma kiasi hiki.. mistake ndo iyo tu
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hujalongwa ndugu yangu...hiyo ndio nguvu ya mapenzi.
    kama umeamua kuachana na huyo binti amua toka moyoni, maana ukiwa na kigeugeu hutakuja kuweza kupenda tena maishani maana utakua unacompare...
     
  14. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    nime bofya tu mara nyingi mkuu
     
  15. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    asante kaka umenipa kitu hapa thanks
     
  16. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    daaah umenifumbua macho thanks
     
  17. c

    christmas JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kama wote wawil mnapendana kwel mtarudiana coz nguvu ya mapenz ni strong inazid nguvu nyingine kwa kwel
     
  18. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kuwa nasubira tu,utaumia saivi na baada ya mda utasahau,you only need time.
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Trust yourself
    Create D Kind Of Self that
    You'll B Happy 2 Live with
    All Ur life
    Make D Most Of yourself
    By Fanning D Tiny, inner
    Sparks Of Possibility In
    2 Flames Of Achievements ... :)

    just remember
    The winners of life's game aren't those
    who have never tasted failure
    But
    Those who have tasted failure
    again and again but never give up
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mmezoea kubembelezwa, kina dada sasa mchozi basi, mtu akibeep unaitikia ameen.

    No more tears ladies, wanaume wamejaa wanatafuta wakufanya nao mahusiano.
     
Loading...