Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, Jul 16, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wapendwa?

    Nimepata ajira mpya katika kampuni flani kitengo cha masoko (marketing) kama mjuavyo marketing inahitaji mtu uzunguke sana ukutane na watu sana... nimeanza kupata appointment na watu mbali mbakli wengine hunialika lunch ili tukanegotiate biashara... shida inakuja kwa mpenzi wangu hanielewi kabisa kisikia kuwa nakwenda lunch na mtu flani hasa mwanaume kwa ajili ya kunegotiate biashara anahisi kama hwua kuna mengine zaidi. Mimi kwa upande wangu hwua hakuna cha zaidi isipokuwa ni biashara tu. na iliwahi kutokea kuwa mbaba mmoja alinihaidi kunipa tender flani ila kigezo atoke na mimi. nilikataa na biashara iliishia hapo.

    huwa napata wakati mgumu sana katika kufanya marketing ukizingatia mimi ni msichana. naomba ushauri nii-face vipi hii situation pia nimuelewesheje mpenzi wangu anielewe kuwa mimi nipo kikazi na sio vinginevyo? je wadada wenzangu halii hii imeshawakuta? mlii-solve vp?

    Asanteni na karibuni kwa michango na ushauri pia.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,206
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Ni tabu sana kuishi na mtu asiejiamini.Nyie mnatakiwa nyote mjiamini!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    well said.....
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nature will tell him huna cha kufanya zaidi ya kuendelea na kazi.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Msaidie mwenzio akuamini halafu maisha yataendelea. Mfano, usifanye siri mikutano yako. Kama ana nafasi mkaribishe akusindikize, anaweza kuzurura ama kupata kinywaji pembeni wakati wewe unaendelea na shughuli zako. Akikuamini na kujijengea confidence kwako basi atakuacha hata hamu ya kukusindikiza itamuisha.

    Muache akuonee wivu bana, si anakupenda. Wenzio hawaulizwi hata habari za kazi!
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Just stay true to your relationship and job...kama ni wako atajaelewa tu kwamba ndio kazi yako.
    Asipoelewa basi breakup is inevitable..Kwa sababu suppose umeunia ukawa na kovu sehemu fulani na yeye hapendi obviously mtaachana because there is nothing you can do about it
     
  7. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah hapo kwenye red pamenichekesha sana , uwiiii sasa kama uko busy na kazi huo muda wa kuuliza unatoka wapi , huyo jamaa atakuwa chizi wivu gani wakijinga kama vp mpige chini wewe upige kazi
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kazi ndio kila kitu chako ndugu yangu, mwanaume ni mtu wa kupita tu umekutana nae, kama hanashindwa kukuelewa, mpige chini atapata somo.
    Caution: Jaribu kuchunguza mwenendo wake kwani hawezi kukudhania kwa kitu kama hiki kama yeye hakifanyi.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Mueleze akuelewe! Kwanini ajiamini?
    Jaribu kumfundisha mtu wako kujiamini!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Endelea kumueleza na kumsisitizia kuwa kazi ndiyo inakulazimu kuwa unatoka mara kwa mara na si mapenzi yako. Na akumbuke kuwa kazi ndiyo inakuweka mjini, bila kazi unakuwa si mtu si lolote!

    Lakini na wewe upunguze kwani lazima negotiation zote zifanyike wakati wa lunch? Wewe au huyo unaye negotiate naye hana ofisi? Hakuna sehemu nyingine yeyote isiyo na mashaka ambayo mnaweza kuitumia kwa negotiation?
    Angalia, wasije hao jamaa wakaanza ku-negotiate na wewe vitu vingine, hizi lunch hizi zimewacost watu wengi sana. Take care!
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Huu uzi umenikumbusha juzi kati nilikuwa naangalia movie ya Nigeria... ilikuwa na same story line kuhusu ma bank yanavyowatumia wadada kuwashawishi wenye pesa zao kufungua account na Bank zao. Nilifunguka macho na kujiuliza hii kwetu ipo? Sasa wewe umenihakikishia hilo.

    Turudi kwenye mada

    Wewe unaipenda hiyo kazi ya kualikwa lunch na wanaume kuongelea biashara? Je hao wanaume hawawezi kukutana na wewe kwenye ofisi zao? Kwa uelewa wangu wewe ndio mwenye shida kama marketia kama ni lunch you should be the one to offer not to be offered. Yani nime sense kama haya mashirika yanatumia wadada wazuri kuuza biashara zao

    Hapa sitaki kuongelea huyo jamaa yako anawivu au hana... ila wewe unaipenda hiyo kazi? Kama ndio keep on hata kama jamaa ataamua kubwaga manyanga. Kama huipendi basi tafuta kazi nyingine.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hata mimi hilo la kuzungumzia maswala ya kiofisi mahotelini limenitia shaka. Kuwa makini dada hao wenye pesa zao wana mitego mingi... Mwajiri anatumia usichana wako ku make money.

     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nyakwaratony usihangaika kutak kusolve hiyo situation kwani haitasovika mawazoni mwa mwanaume. I'm a man, I know how this is frustrating. The reason tunakuwa hivi ni kwa sababu ya hapo kwa red, pia tunajijua tunavyojua kuwadanganya (ndo maana hayuko confortable kukuona una frequent meeting na wanaume), na mbaya zaidi tunaamini kwamba utawakataa tisa lakini wa kumi utamkubali (hope you know what I mean here).

    Kifupi si suala la kutojiamini kama baadhi wanavyojaribu kusema, bali ni suala la perception and experience ya wanaume! Ndo maana nakushauri usitake kusolve hii hali coz its very difficult to change someone's perception. Cha kufanya, we jitahidi ku-prove kwake kuwa hiyo bold statement yangu hapo juu ni wrong.

    Otherwise, I can foresee a tense relationship ahead you!
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume wako ana wivu ndo sababu na hapo ndo udhaifu wake.

    Ungekuwa mke wangu ninge kuruhusu tu ili na mimi nipate kuwa naongea na wanawake wengine kibiashara.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    mwambie huyo mwanaume wako ajiamini....
     
  16. mubaraka

    mubaraka Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mm ninachoona ni kwamba kama ww unahisi kuwa mtu akifanya hivyo kwako ni sawa basi endelea kufanya lakini kama m2 akikufanyia hivyo kwako hutofurahi basi usifanye
     
  17. mubaraka

    mubaraka Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha kufanya pima uzito kati ya kazi au mpenzi then chukua hatua. kama kazi na mapenzi vyote vinatafutwa so its u to decide
     
  18. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Safi sana, napenda misimamo kama hii, kazi siku zote ni namba moja halafu mapenzi baadaye.
     
  19. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Oaneni,zaeni mtoto au watoto huo ndio utakuwa mwisho wa huo wivu,kwani atafanya wivu wakati anajua hapo ndio panapoletea watoto kula,kuvaa n.k.!hata mimi nilikuwa hivyo kabla sijawa na mtoto ila baada ya kuzaa sikujua hata huo wivu ulipotelea wapi,swala la vishawishi so long as you are a woman huta vikosa kwani men tumeumbwa na hiyo tamaa, muombe Mungu kila uendapo kazini atakupa nguvu utavishinda na hakuna kitakacho haribika.
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, kazi za marketing zimekaa kimtego sana kwa akina dada... sometimes you have to go an extra mile to please and win the customer
     
Loading...