Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaslaws, Feb 7, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Msaada wenu tafadhli maswhba,mimi nko chuo mwka wa 2,kisa chngu kiko hvi.mwka huu walvokuja mwka wa1 alitkea mdada hv akatokekunipenda,uyu mdada ni mcha mungu sna,kutkana na mapnz alokua nayo na tabia zke pia bas tukajikuta 2mepndana,tatzo linakuja nkimwmbia habar mayb za our love in future anabdilika sana hatki hata kuckia,juz nikamwmbia bc kma anaona hna future na mim 2e marafki tu wakawaida akanikubalia tue marafki,chakushangaza jana kaja analia anasema awezi kuish bila mapnz yngu,ananipenda sana ila anaogpa!!ili asiendele kulia nkamkubalia,sasa nashndwa kuelewa nfnyje cz ts lyk nafuga mbwa asie wnda,ye anachojua nikuniuliza kma nimekula,nafnya nin,na nakupnda basiii,lakn nkmwmbia yale mapnz ya ndn kdgo anakua mbngo,nfnyeje??msaada kwnye tuta tafadhali.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maybe she just doesn't like you like that.Mtu anaweza akakupenda na bado asiwe attraced na wewe.
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na si ajabu hana naye muda mrefu...

    Asiharakie sex..wanaume shida yetu tukipewa sex tu basi! Mwanamke ukimuona sasa anajileta mwenyewe,unawaambia washkaji zako mwambieni sipo... Na wao hawapendi kuongezewa mileage pasipo sababu za msingi..
     
  4. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyuo vya kisasa navyo hovyoooo!! mapenzi ya ndani kabisa ndo yapi hayo unasema? Mwache mtoto wa watu asome.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo huko chuon mmefuata mapenzi sio?
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Halafu huu uandishi wa kukata maneno huu kama anaandika sms ya simu hadi unabore. Unashindwa kuelewa anamaanisha nini
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Madenti wote ndio uandishi wao huo! sasa anaomba ushauri kwa wanafunzi au watu wazima?
    Yeye haoni sisi tunavyoandika!
     
  8. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Mleta mada huna lolote unataka U-sex na huyo mchamungu alafu uache MANYOYA? Alafu ukajisifie mbele ya wenzio kuwa umepiga demu mchamungu? Alafu hiyo future we mpaka Mkisex ndo inazungumzika? MWISHO analia usije ukashikwa na sup
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    probably anafikiri anapunguza gharama, damn!
     
  10. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    sikua na maana ya kusex naye,lakini nashukuruni sana kwa ushauri wenu nitamwacha mtoto wa watu asome.kuhusu kukata maneno samahani kwa niliye mkwaza..
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aisee nimependa tu hivyo vifupisho vyako zaidi, yaani ni kama sms kumbe ni thread.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    unataka ku-do nae? mwache mcha Mungu maandiko yanakataza ndo maana linaitwa tendo la ndoa...
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Inashangaza wanafunzi ndo wanaanza masomo na kuanza kujiwekea malengo ya kimapenzi
    Zingatia masomo na tafuta mustakabali wa maisha yako na kama una malengo mazuri na huyo binti heshimu msimamo wake pia. Na mambo mengine ni ya kukaa na kuzungumza nae ujue anataka nini na anahitaji nini kwako
     
  14. Sydney

    Sydney Senior Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu, ila usiwe na haraka haraka ya kukimbilia mapenzi ya ndani ndani maana kuna wanawake wengine wana misimamo yao, yaweza kuwa huyo ndio mke mungu aliyekujaalia, jaribu kuwa na subira kaka!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanawake ndivyo walivyo!
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Achana nae zingatia masomo
     
Loading...