Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sister, Nov 23, 2011.

  1. sister

    sister JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    ninampenda causine wangu. yani mabibi zetu wamewazaa wazazi wetu hafu wazazi wetu wametuzaa sisi watoto. watoto ndo tunapendana. nifanyeje jamani naomba ushauri wenu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani umekosa kabisa mwanaume mwingine?? Mweehh Dunia hii ina mambo
    Lakini kuna makabila yanaruhusiwa kuoana mabinamu...........................
    Kama ruhusa poa tu

    Swali la kizushi: Na huyo binamu nae anakupenda kama vile wewe unavyompenda??
    au ni kwasababu wewe umempenda?? (Si lazima ujibu)
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 2,172
    Trophy Points: 280
    twapendana, kabila letu haliruhusu kabisa hayo mambo.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,100
    Trophy Points: 280
    ohhooooooooooooo huyo ni ndugu yako
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Mtakua wachaga tu nyie!Anway,nenda kwenye kitabu cha iman yenu mkaangalie kinasemaje kuhusu hii kitu!
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Temana na huo mpango kabisa tena kemea kwa nguvu zote, au umeshavunja amri ya 6?
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    tafuta mwanaume mwingine achana na binamu yako ipo siku utashindwa kutoa maamuzi muhimu pale itakapohusisha familia zenu
     
  8. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inategemea umetoka jamii gani huyo mnaoana kabisa tena kwa ridhaa tha wazazi woote. Anti angu aliolewa na binamu.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Binamu kanyama ka hamu!
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona kubali kumkosa huyo binamu kwa sababu kutakuwa hakuna baraka za wazazi
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli PENZI M.A.T.A.K.O YA MWEHU!Halichagui pa kukaa.Achana na binamu penda mwingine ili nafsi yako iwe huru.
     
  12. segere

    segere JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..kupenda c kosa na mwaweza fanya juu chini muoane,lakini bila ridhaa ya wazazi nini mana yake?..mtakuwa mmefanya upuuzi tu na kuleta mikosi na laana tele cku zenu za usoni,hata kama binamu ndo mdondosha UA mwache aende zake though cku za usoni nafasi ya kupasha KIPORO ipo..
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    hivi huyo atakuwa ni binamu kweli....?.....mi naona kama ni kaka vile......
    yeye amekuambia anakupenda...?....au ni wewe umeamua kumzimia kiaina.....?
     
  14. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,523
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mmeshavunja amri ya 6?
     
  15. e

    ejogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmeshamegana tayari?
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwenu yaruhusiwa mambo ya "Binamu nyama ya hamu"????!!!
     
  17. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,523
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kuna imani zingine za dini zinaruhusu
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    sasa kama kabila lenu haliruhusu huo upuuzi unataka tukushauri nn?tukushauri udharau mila na desturi za kwenu?hauko makini sister!!usitufanye tukiuke maadili ya kwenu!!
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Napita tu waungwana!
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ni pm nikupe mwongozo ..!
     
Loading...