Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by soda ya kopo, Oct 26, 2011.

  1. s

    soda ya kopo New Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naingia kwenye hili jamvi nikiwa na masikitiko makubwa.mwenzenu nina tatizo ktk mahusiano yangu ya kimapenzi,mwenzenu nina tatizo la kuachwa na wanawake kisa kwamba sijatoa go**i na kwenda kutoa hospital mila zetu haziruhusu mchango wenu tafadhari wadau!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmmmh,mie napita tu
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    21century unatembea na gov*i ni girl gani atafurahia huo uchafu....kama vipi mtafute tu kwenye kabila lako.
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii nayo kali
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hata huoni aibu kutembea na huo uchafu?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kaoe kabila lako. La nenda kakatwe kaka, huo ni uchafu tu. Kuna umuhimu wa kutafakari baadhi ya mila yenye manufaa iendeleze na zisizo na manufaa mziache. La wataendelea kukumwaga
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sasa unaomba ushauri upi wakati tatizo unalijua ni govi. Chagua moja mila au uondoe hilo govi lako uanze maisha mapya katika mapenzi ambapo utapendwa na kuanzisha familia.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    kwani wewe hujui kuwa linaficha madudu yanayoleta maradhi
    kwa miaka hii unatembea na mfuniko wa soda ya kopo, pole zako.
     
  9. angomwile

    angomwile Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa kuliondoa unaona nn au unalipenda ww sema!!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Msaidie anaweza kuwa poti wako huyo tumkamate tumpeleke Mbeya wakale kichwa hicho, akirudi amezaliwa upya tehe tehe tehe tehe.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Yaani umri wa kufanya mapenzi bado familia wanachungulia makazi yako yapo vipi??
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijui tuseme huwa wanakaguliwa au wanachunguliwaga?? Watu wengine ni kama wanaleta utani kusema kweli! Sasa huyu hapa utamsaidia nini ilhali ashajua tatizo ni govi (full uchafu), tena ni halifai kwa afya! Kulitoa hataki anaogopa mila, now what next akaoe kwao!!!
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Du pole sn unasema mila haziruhu kukatwa hospitalin basi kakatwe kimila,au tafuta wa kabila lenu anaekubaliana na huo uchafu otherwise uwe mseja!kuna mambo yakuvumiliana ila sio hilo!
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata huko kwao watakuwa wameshaelimika, hawataki tena wanaume wenye mkono wa sweta. Kwanza nashangaa mtu ambaye ana kadalili ka shule kushindwa kuelewa jambo dogo kamq hili, kwamba mkono wa sweta ni kama mfuko wa uchafu. Hivi kama mila ya huyo jamaa ingekuwa inakataza watu wasipige mswaki kwa mantiki meno yataisha asingepiga ilali adumishe mila?
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nenda hospitali kimya kimya
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    napita tuu hapa maana mambo mengine hata sio ya kuomba ushauri yaani unaona kabisa njia ile unaulizia njia iko wapi
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ww! acha uzuzu ebu nenda kwa hosp haraaaka!! eboo!!
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dondosha mkono mkono wa sweta wewe acha hizo bana
     
  19. Jmturu

    Jmturu Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka kwani kabila gani we2?
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Lakini jamani mbona wanawake wengine wanafagilia sana hii kitu? msimkatishe tamaa bana wako wanawake wanapenda sana za hivo.
     
Loading...