Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Oct 14, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINA Jirani na ninao ishi kuna msichana (BINTI WA MWENYE NYUMBA NILIPO PANGA), ni rafiki na jirani yangu (tanga).
    Kitu ninacho shindana naye, anataka nimwoe. Na imefika wakati sasa hataki nionekane na mwanamke wingine pamoja na kuwa nimemwambia wazo hilo kwangu halipo.
    Lakini bado anang'ang'ania hadi anatoa machozi sometimes.

    Yupo radhi aache mbambo yake kwa ajili yangu na ninahisi wazazi wake wanajua kuwa mimi ndoo mkwe wao wakati maskini sina hata wazo hilo.

    Sina mpango wa kumwoa, na wala haniingii akilini. Nategemea nihame tuu nikaishi mbali.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unataka nini...?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    jf mda mwingine nayo!!
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED Kuna''walakini''.......nyoosha maelezo vizuri kijana.....alikuwa rafiki katika mantiki ipi(Sababu hata ''Girlfriend'' huku uswazi inamaana ya rafiki wa kawaida na waki'mapenzi pia)?
    Maana hawezi akawa anaku-ng'ang'ania bure bure tu........
     
  5. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ana qualification unazotaka beba chombo kama hana 2mia hekima na busara kumtema ili kuepusha maumivu
     
  6. smati

    smati Senior Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni rafiki tuu wa kuongea naye, sina kitu chake, wala sijawahi onyesha dalili zozote za kumtaka kimapenzi.
     
  7. smati

    smati Senior Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni uzuri kaumbika, ila haingii akilini mwangu kabisa.
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    then temana naye mapema . Tena mchane live sioni ni kwa nini anakung'ang'ania kama hamna uhusiano.
     
  9. smati

    smati Senior Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni binti wa mwenye nyumba. Subiri nihamishe makazi asije akanipandishia pango;
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sijui kwa nini wakati wa usiku ni thread za ajabu ajabu tu zinazoingia humu jamvini
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    Achana naye, niweke mbali
     
Loading...