Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ennie, Jan 30, 2011.

  1. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nina miaka 7 kwenye ndoa na watoto wa2. Niligundua mume wangu ana cheat akakiri na kuomba radhi. Mwezi sasa sitaki anisemeshe kwa mapenzi au hata aniguse nakumbuka kilichotokea na naona na huko alikuwa anafanya hayo hayo. Naumia badala ya ku enjoy. Nifanyeje niweze ku respond normal kama zamani?
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa yaliokukuta bi mkubwa Ennie lakini kama uliamua kusamehe then do that with a pure heart.i'm sure kama unampenda then ukijaribu tu kumpa nafasi nyingine automaticaly utasahau yaliyotokea na kurudisha uhusiano mzuri na mwenzi wako
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwambie akupe muda u heal,asikubughudhi kama yuko understanding atakuelewa tu unahitaji muda wa kupona:sick:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hujamsamehe mama,ulimwambia tu umemsamehe.....

    Naona una mume mwenye busara kwamba amekiri kosa,ushauri wangu usizidi kumuumiza hata kama bado inakuuma usiache hadi kumsemesha.......unless humhitaji tena,zungumzeni tu....na pengine utajua mengi na kwanini hilo lilitokea na ufanyeje lisitokee......we do not marry angels from heaven my dear.......but living necessary.........

    Pole sana,kweli inaumiza hasa kama umekuwa ukitimiza wajibu wako na hukustahili hilo,ila usimpe shetani nafasi ya kumpa mumeo matamanio ya kwenda nje tena........Muombe pia Mungu akusaidie kusamehe, kikweli kwa uwezo wa kibinadamu ni ngumu.....
     
  5. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 262
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mama si lazima kukaa na mtu usiempenda!!nadhani kwa sasa huna mapenzi nae hata kidogo kwa hiyo jitahidi uachane nae na ukaanze maisha kwengine!!
    jamani hamuoni wenzenu wazungu!!!???kula unachopenda mama!!Muachie mitoto yake aisome!!
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haaaahhh hebu soma hii "NIMEKUSAHAU LAKIN SITASAHAU" Hii ndo unatumikia dada. Yaani watu wanajua kutesa wenzao.
    Pole mpenzi ndoa ndo zilivyo dear vumilia utaacha wangapi my dear?? Wote wako hivyo hivyo!! Ila wengine huwa na heshima unaweza usimshitukie hata kidogo
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo la mume kwenda nje kwa wanawake ni sawa na kujikwaa cku iz. Lisikufikirishe sn. Wenzio unaowaona wana raha kiukwel wanawastiri tu waume zao.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli baba Tom????
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280

    Amekukosea kwa kiwango cha juu kabisa. Amekuomba samahani na wewe nadhani umeikubali samahani yake. Kama ndiyo hivyo basi msamehe na kufanya hivyo kutakuwezesha hata wewe kuweza tena kuenjoy tena kama ilivyokuwa zamani kila mnapokuwa pamoja...kusamehe ni therapy ya aina yake ambayo pia humsaidia aliyekosewa kuweza kumove on na maisha yake ya kila siku. Kumbuka kosa moja haliachi mke.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Utaacha wangapi?hao wema wasio cheat wako wapi???kama unawajua muagizie aende direct.....usijitahidi kuachana na mtu ambaye ulimpenda sana,kumbuka kwa nini ulikubali yeye akuoe na si wengine.....na kamwe hata yakikushinda usimuachie mumeo watoto wako watalelewa na hao waliokutoa kwa ndoa,hata upate shida gani labda hujiwezi......wanao wape first priority.....

    Nakushauri kama ukiachana nae uwe unatarajia kwenda kuishi mwenyewe maisha yako yote na wanao,otherwise you are likely kumpata ananye-cheat na wala msamaha haombi...... sijui bana labda hao wadhungu anaosema dada......:sad:
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ulisema hayo kumridhisha lakini ndani ya moyo wako bado hukutoa msamaha wa kweli,nakushauri msamehe usifikiri utakutana na malaika tena bora huyo inawezekana alikuwa anafanya kiistarabu wengine mmh hayo ndio masha yetu ya sasa usifukunyue sana yalijificha kabatini utapata heart attach uache watoto wanateseka.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke mwema huijenga nyumba yake, bali mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe. Nakanuni ya kusamehe ni kusamehe na kusahau, inaonekana hujasamehe ndo maana inakusumbua. Samehe na usahau jamani ili u enjoy na mumeo usimkaribishe shetani, si unajua mwanamke mpumbavu huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe? Ijenge nyumba yako usiibomoe pia samehe ili na mungu akusamehe unayo koseaga.
     
  13. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    NINA IMANI KABISA PAMOJA NA KWAMBA AMEKIRI NA KUOMBA MSAMAHA, INAWEZEKANA PIA ALIKUA KWENYE INITIAL STAGE YA CHEATING, KUFANYA HIVYO UNAVYOFIKILIA, ILIKUA BADO AJAVUNJA AMRI ILE YA SIX, HIVYO NAOMBA UWE NA AMANI NA APETAIT IWE PALEPALE DADA YANGU, SASA KUENDELEA KUMNYIMA NAONA NI HATARI ZAIDI.....:rain:
     
  14. tama

    tama JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama uliweza kumsaheme pia jitahidi kusahau.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uliyosema yanaweza kua choice moja wapo akishindwa kumsamehe kabisa!Ila swala la kumuachia watoto sio busara hata kidogo...kisa cha kuwapa watoto adhabu ya kubaki na baba tu au kuja kulelewa na mama wa kambo?Hawakushiriki kuvunja ndoa yao
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli msamaha unaendana na kusahau!!!
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .....once a cheater, always a cheater.
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ahsanteni friends kwa ushauri mzuri. Nitajitahidi kusamehe completely na kusahau kwani bado nampenda sana. Pengine kweli anahitaji nafasi nyingine. Ikibidi kuachana siwezi kumuachia watoto.
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    mwaya! Hiyo statement ndio hasa inayoninyima amani!
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AMEN Ennie,all the best dear.....:coffee:
     
Loading...