Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje wanaJF simu TECNO T20(mchna) inaganda mara baada ya kuiwasha

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by danmarc, Mar 9, 2012.

  1. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kama wiki 3 zimepita tangu nilponunua hii sim tecno T20 (MPYA) ndipo imeanza kuganda. unapoiwasha neno tecno linatokea kama kawaida kisha linafuatia picha mwisho neno tecno linatokea tena hapo ndipo inaganda baada ya mda kioo kinajizima lakin button zinaendelea kuwaka ,muda mwingine inaandika storage not ready unaweza subir hata siku nzima bila mafanikio ,nimejaribu kuondoa line zote/kuweka line moja na kuiwasha lakin wap .nisaidien tatizo ni nini na solution ya tatizo ni ipi? ni wiki sasa tangu tatzo lilipoanza
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo ni hasara kamili...fanya kama ulidondosha wallet mtaa wa kongo
     
  3. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lakini mbona nilikuwa naitumia?
     
  4. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    i hate chinese phones, better nitumie kitochi samsung ama nokia , kuliko china products
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Simu za kichina ni matatizo ndg yangu jipange ununue simu ya ukweli
     
  6. g

    gomer Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama uko Dar Tz, nenda kariakoo msimbazi, eneo enzi hizo mabasi ya kwenda kusini yalikuwa yana paki, sasa opposite na ttcl kariakoo. Ulizia service centre ya Tecno. Wana service poa.
    Nina simu ya tecno niliidondosha ikapasuka kwa kioo ndani waka fix bila malipo!
    Hiyo simu si ina waranti ya miezi 12 + 1 ????
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    usisikilize watu wanaochonga uskate tamaa. Ingekua ni nokia original ungeingiza new firmware tu ingekaa vizuri. Cha msingi google angalia kama simu yako ina operating systeem gan na kama kuna uwezekano wa kui update.

    Then alternative flash hio simu
     
  8. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama mimi.
     
Loading...