Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje wakuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaliche, Sep 11, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wakuu naomba ushauri wenu! Nina mahsiano ya kimapnz na huyu dada ya pata mie 9 sasa. Simjui ndg yake hata mmoja, wala hamjui ndg yang yeyote hata kw2 hakujui. Lakini ametokea kuniamini kpta kiac, kwni anini kabidhi pesa ni mwekee, ambazo maishani mwangu cjawai zshika. Na hataki nilale kwangu anataka nikae kwake. Kfupi kazi anayo fanya na pesa anayo
    nikabidhi nitofaut kabisa.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo ni nini? <br />
    U r not worthy it or huna mapenzi kwake?

    Kama shida ni utofauti wa kazi na kipato, muulize akwambie!
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mhh, it sounds like she is a GHOST!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jini hilo,toka nduki mkuu.
     
  5. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nimejaribu kuuliza kanijb hayani husu. Halafu some time anani shushia dharau.@ hutakuja kutafuta pesa kama iz
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    *warning*warning * ghost.. Ghost.. Ghost.. Exposed!
     
  7. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    izi pesa ni sepenazo? Chakushangaza kila nkimshauri kuhsu bank hataki hata kunisikiliza
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Peleka kwenye jukwaa la mahusiano hapa sio mahali pake!halafu acha kutembea na majini !
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Tafuta ndugu zake
     
  10. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tatizo ni wewe mwenyewe unapaswa kwanza ujitambue je unampenda huyo dada? Kama kweli unampenda lazima ufuate taratibu zote zinazotakiwa ili muishi kama mme na mke. Unanipa hofo kidogo unaposema kwamba unaishi na huyo dada zaidi ya miezi 9 hujui kwao na yeye hajui kwenu! Mmeokotana huko mitaani mkaamua muanze kuishi kama mme na mke!!! Matatizo mengine huwa tunayatafuta sisi wenyewe. Kuhusu hela wasiwasi wako nini wakati hujui historia ya huyo mwanadada? Kwani unajua wazazi wake wakoje? Usije ukashangaa hizo hela anazokupa zikawa ndo zile hela zetu za Epa, Richmond n.k. Ujumbe: acha kuvamiavamia mabinti usiowajua kwani siku zote si kila ving'aavyo ukadhani vyote ni dhahabu.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Hapo kuna shida! Kama haziekezeki kabisa kwa maana hana biashara aifanyayo au hajarithi kwa kibabu cha kizungu kilichokuwa kimemuoa Lol; ndugu yangu, mwambie huwezi kujihusisha na pesa ambazo hazina explaination, ikiwezekana tishia kumuacha!
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Tena usithubutu hata kiwazia hiyo kitu! Kwanzia anza kumpeleleza; pata at least fone no ya mmoja wa ndugu zake, ongea nao jitambulishe utajua tu background yake!

    By the way mlikutanaje? JF nini maana humu waweza meet ghost! LOL
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaka unaolewa hivi hivi!
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    uwe una lala na malimao...
     
  15. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nilikutana ktk mazgr ya kawaida. Nikamtongoza 2kakubaliana. Kila nikimweleza khsu mimikujitamblsha kwandgze ananiambia mapenz ye2 ndg hayawahs.
     
  16. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    naomba ufafanuzi kidogo hayo malimao mkuu
     
  17. M

    Magoo JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wewe ni mwanaume ukizubaa utashangaa unaozea segerea kama m2 humfahamu hujui historia yake kama anajihusisha na madawa ya kulevya?? kama ni fisadi ofisini kwake?? kama ni jambazi?? oooohhhh zubaa uzikwe mwanaume lazima uonyeshe msimamo wako komaa naye akueleze vizuri kuhusu yy na familia yake na uwafahamu otherwise achana naye ama pesa zinakuzuzua kwake?? open yo mind
     
  18. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    men handle their bizz bro! Fanya uchunguzi chinichini lazima atakuwa na rafiki zake, wafanyakazi/biashara wenzake! Ww ndio me unatakiwa kucontrol situation kuwa serious akueleze whts going on! Ndugu sio ishu sana kama hayupo tayari kuolewa kwa sasa, nafikiri ni rahisi kumfahamu mtu unapokuwa nae karibu! Fanya uchuznguzi ila uwe makini asije akaloose trust yako.
     
  19. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fanya uchunguzi. Lakin kwa anavyotoa majibu kwa mwanaume I dont see her as a potencial wife. Hata kama ni msela hatakiwi kukutreat namna hiyo. Tafuta mtu ambaye hatakupa pressure ngudu hapo si pazuri kabisa. SI VIZURI KUENDELEA KUUMIZA KICHWA HAPO.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ukisepa nazo noma..we mwachie 2..bt acha mahusiano nae.
     
Loading...