Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nifanyeje?nisaidien

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, Apr 6, 2012.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mdogo wangu anaenifuata,alikuja kutambulisha mchumba mwezi wa pili wakatoa mahar na ndoa imetangazwa itakua june keshokutwa.Mdogo wangu ameniambia juz anamimba ya miez sita na jun itakua miez saba.shida inakuja yeye anasoma mwaka wa kwanza chuo,baada ya wazazi kuambia kwamba anataka kuolewa walipanic sana mpaka baba wadogo na wajomba waliingilia kati.mpaka sasa nimemueleza mama mpaka leo ameshindwa kula anasema atamwambiaje baba coz baba yangu anamaamuz ya ajabu.tumefanikiwa kuvunja sendoff tukisingizia kwamba atakua ana mitihan na test.JE tunyamaze tusimwambie baba ajionee kwenye arusi?na tukimwambia mapema anaweza asiende kwemye harusi hivyo bado italeta picha mbaya kwrnye hiyo ndoa.jaman naomben mnisaidie mawazo
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    huyo 'baba yenu'
    needs to grow up......
     
  3. S

    Sweetlol Senior Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a grow vipi tena,?inamaana aone poa tu!kwahiyo umeshaur nn sasa hapo tumwambie au tutemane nae
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du mbona sa hz ndoa za wadada wenye mimba ni kibao jamani huyo tayari ni m2 mzima kabisa na tena na mchumba keshakuja anamind nini?angekuwa haoni mchumba ni yeye alee mjukuu si ndio angepata wazimu,mwambieni 2 hawezi chukia milele au fanyeni hv tafuta shangazi zenu au wazee marafiki zake wazungumze nae,ukienda wewe na mama 2 atawatafuna,
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    funganisheni harusi halafu baba aambiwe siku ya ndoa aje ili kuondoa maswali mengi bora kaolewa kuliko atelekezwe..
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    baba aende asiende ndoa ni wawili, mnawezq msimwambie akashuhudia mwenyewe...( kama hatofanya vituko ukumbini) la mwambieni aamue mapema.....
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwani baba yenu hana m2 ambaye akimwambia ki2 hua anamsikiliza?kama yupo mzee muelewa muelezeni then yeye ndo atamueleza,it might help
     
  8. S

    Sweetlol Senior Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri
     
  9. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kosa la kwanza ni kufanya maamuzi ambayo yalitakiwa kufanywa na wazazi, inaelekea wazazi walikuwa wanapewa taarifa tu. Mi nafikiri ni vema baba akaambiwa hali halisi kuliko kuja kujua baadaye, tafuta wazee wenye busara ambao wanaweza kumshawishi baba, kwa kuwa hujaeleza kwa nini ndugu walipanic waliposikia mtoto anaolewa, hao wanaokwenda kumshawishi mzee lazima wajibu/waondoe hofu/dukuduku walililo nayo.

    Kumbuka iwapo mtaamua kufanya siri na iwapo baba atagundua na akakasirika ndoa ya huyo mdogo wako haitakuwa na amani/furaha, wazazi ni kila kitu hapa duniani hawatakiwa kupuuzwa hata km ni mafukara/mbumbumbu nk.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh...hii kali...sasa mimbaya miezi kazaana ndoa mlishatanga...hamna lakufanya bali kukubali hali na ndoa kufungwa tuu
     
  11. k

    kyansenene New Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli utajulikana tu hata mkimficha, kwani eventually mdogo wako atajifungua in two to three months time baada ya ndoa.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo dingi wenu ana umri gani?
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    IT is too late now, mi naona mwambieni Mzee, maana yake mie haya mambo ninayajua, mtataka heshima now kwa Baba kuja harusi, lakini ikiisha Mama yenu ndo atakula lawama kwamba anaficha ujinga wa watoto wake, kwa nini mmemwambia Mama? that tells me kwamba atakula lawama yeye.

    Mwambieni mshua na hawzi fanya kitu, atachukia then atatulia, ndio utaratibu huo, hata asipohudhuria kwani nini? mkipata baraka za Mama zitatosha, na yeye atakuja kuelewa tu baadaye.

    NI UJINGA ULIOPITILIZA KUTOKUMWAMBIA MSHUA .......
     
  14. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwambie mzee, as long as ashapokea mahari cdhani km atairudisha!
     
  15. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sahv ana mimba ya miezi 6 then june atakuwa na miezi 7...!?sijaelewe hapa hesabu inakuaje
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    weka mahesabu ya miezi vzr tujadili, ILA MIE NAONA NI BORA BABA YENU AAMBIWE MAPEMA COZ HATA MKINYAMAZA, MIMBA INAKUA KUELEKEA NJE NA BABA YENU ATAIONA TU, HAPO NDO ITAKUA KASHESHE, KUBALINI YAISHE ILI TATIZO LITATULIWE MAPEMA. PIA MDOGO WAKO NDO AAMUE MAISHA YAKE, SIYO BABA ZENU WADOGO WALA NANI, MKIINGILIA MAAMUZI YAKE, MAISHA YAKE MNAYAHARIBU NA ATAWALAANI MPAKA PUMZI YAKE YA MWISHO. Mtanikumbuka.
     
  17. NONGWA

    NONGWA Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    We umri wa mzee unautakia wa nini ushaambiwa ana mabinti wakubwa tu mpaka wanataka kuolewa unauliza umri?toa ushauri tu.
     
  18. NONGWA

    NONGWA Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Fanyeni kikao na wana ndugu wengine kwa ajili ya maandalizi ya sherehe ya huyo binti kwenye kikao hicho mdingi lazima atakuwepo na itakuwa ni muda muafaka wa kumwambiia inshu nzima kwa sababu msipo mwambia sasa akaja kujua baadae itakuwa ugomvi mkubwa kwamba binti alim dharau baba yake hakumwambia. So hata kuhailisha hiyo send off mmekosea kwa sababu bado mnaongeza mda mbele na harusi ipo upande wa kiume yawezekana wenyewe maandalizi yao yapo pale pale hawajabadilisha. Wekeni kikao mapema mzee ajue kuhusu hiyo kitu. Na mama pia anawajibu wa kumwambia mzee kwa kumwambia kuwa anahisi binti yake ni mjamzito itakuwa njema zaidi kwa mdingi. Pliz muda unakwenda fanyeni maamuzi ya halaka.
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nin kaz ya mama..ambembeleze chumbani kitaeleweka tu!
    Wish u lucky..bytheway mdingi katokea pande za kaskaz nin,mkolon anaonekana.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    duh. . . . . !!
     
Loading...