Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje nipunguze kupedwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 6, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuwa handsome kweli shida.napata shida sana na hata wakati mwingine siaminiki tena.Jamani nisaidieni niwaelezeje hawa wadada kuwa mie sitaki labda urafiki wakawaida tuuu.Natamani hata nijipake majivu ili kuificha sura yangu.I sometimes find some of them forcing to take my photo.
    Jamani naombeni ushauri wenu
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Vipi wanaokushobokea ni wadada peke yao au hata na wakaka?
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    pole sana kwa balehe inayokusumbua,naamini ukishavunja ungo utaacha kuandika v2 kama hivi hapa jf.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    swali la msingi sana.

    Akijibu, naomba niulize swali la nyongeza.

     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,010
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ingekuwa "kupendwa" ningesema acha wakupende lakini kumbe ni "kupedwa"(kama title ya thread inavyosema),ahaa hiyo kataa kabisa na ni aibu kwa kijana handsome "kupedwa". :poa
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuwa seriaz na shughuli zako za kila siku na dhamiria kuonyesha misimamo ya kimaisha. Fanya kazi kwa bidii na kuwa mbunifu kwa mambo ambayo yanaweza kukusaidia ktk maisha yako badala ya kutumia muda mwingi kuangalia sura na kusifia uhandsome. Watu watakutafsiri vibaya mdogo wangu.
     
  7. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hio kitu inanisumbua sana facebook mbk nime deactivate my account yani ni full shida
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    tembea uchi..wataacha wenyewe kukupenda..coz watakuona chiz
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UNAJARIBU KUTUUZIA NINI? Kua mkweli kama unahitaji Mme!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Heheheheh..... haya ameshajibu hapo chini kazi kwako.

    Na ID yako mbona imekaa kitaarab taarab bin mipasho namna hii? Sasa na huo u-handsome wako si itakuwa balaa kabisa?
     
  11. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    rekebisha spelling za heading yako..il come bak..npo around
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wewe ni moja wa wale member ambao huwa mnaharibu hili jukwaa kwa kuleta upuuzi na ushuzi hap to the extent kwamba jukwaa sasa linaonekana ni la kitoto,nyambafu kabisa,siku nyingine uje na sound post like a great thinker.jirekebishe haraka sana kijana. FICHA UPUMBAVU WAKO USIFICHE HEKIMA YAKO.
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    msipo pedwa mnakimbilia kamati za ufundi mkipedwa mnasema vibaya mbona hurithiki kijana.kupedwa ni Bahati na bahati haiji mara mbili.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    maswali mengine, majibu yapo mbali kweli kweli.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ina maana we mkaka mdhuri ?
    Mie kitambo nawatafuta wakaka wazuri sibahatiki !
    Sasa jitahidi uniPM then unipatie No zako nikutumie kwanza kama laki mbili hivi , za matumizi madogomadogo, kama lotion, Marashi , Makarolite , Leso , Udi N.k
    Na imani kwangu utakula Bata wa kusaza!
    Kuna wenzio nimewanunulia viwanja .
    Si unajua tena haya ni mambo ya maelewano.
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Siku hizi mtu akisema kuwa ana wapenzi wengi watu humshangaa, maana madhara ya wapenzi wengi kila mtu mwenye akili timamu anayajua, pamoja na uwezekano wa magonjwa, lakini pia inakuwa vigumu kuweka akiba. Hupendwi wewe, inapendwa hiyo pesa yako kichele. Acha kuhonga uone kama kuna mtu atakupenda.
     
  17. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wadaada.mie sie mdau wa cameroon kamanda
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    you are finished!

    Kiuno chako kimekakamaa ukitembea?
    Lips unapaka lip gloss?
    Ndevu unazibust na wanja?
    Nyusi umepalilia?
    Una mapozi ya kineyo neyo?

    Hapa patatoa mwangaza kidogo.

     
  19. rweyy

    rweyy Senior Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    una ela? hapendwi mtu
     
  20. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiheshimu..

     
Loading...